SCAM Bitbird Invest Limited - bitbird.io

:cool::cool::cool: tẹt đi. chú chính nép nép xíu. dạo này chú đen thui à. =))

Thanh toán instant:

The amount of 3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13852416->U12855693. Memo: API Payment. Withdraw from Bitbird Invest Limited.. Date: 10:46 10.04.17. Batch: 172250272.

Site dạng test này ngon phết nhỉ :D, test lâu lâu a e nhờ vài hôm
thay vì ngồi chờ mong nó như vậy , theo mình bạn nên dep mạnh tay hơn để khỏi phải hối tiếc .
nói chung thì hối tiếc với hối hận cũng không khác là mấy ;);)

thay vì ngồi chờ mong nó như vậy , theo mình bạn nên dep mạnh tay hơn để khỏi phải hối tiếc .
nói chung thì hối tiếc với hối hận cũng không khác là mấy ;);)
HYIP ko có gì là chắc chắn cả, ko ai dám khẳng định tuổi thọ của bất cứ site nào, nó biến động phần nhiều dựa vào lượng người chơi và tính cách của từng admin :oops:

tại sao mn k làm 1 site HYIP mà cứ làm con thiêu thân....đem tiền mình cho ng khác quyết định nhỉ? r để nó vui thì nó withdraw còn buồn thì nó pending.

Thanh toán instant:

The amount of 2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13852416->U. Memo: API Payment. Withdraw from Bitbird Invest Limited.. Date: 13:15 10.04.17. Batch: 172268309.

tại sao mn k làm 1 site HYIP mà cứ làm con thiêu thân....đem tiền mình cho ng khác quyết định nhỉ? r để nó vui thì nó withdraw còn buồn thì nó pending.
để ko phải vui màu xanh hay buồn màu đỏ thì chúng ta ko nên chơi HYIP nữa :D
trong này ko thiếu gì các ad HYIP nằm vùng đâu bạn :oops: và chẳng ai tự nhận mình là ad HYIP đâu

Thực tế là mình là một người làm web và mình cũng chơi HYIP, mình cũng biết là làm một site hyip nó dễ như thế nào nên site nào chơi mình cũng rất cẩn thận vì gặp mấy ad cờ hó là kiểu gì cũng lỗ đặc biệt là mấy thím ad Việt Nam!

Nhưng mà để biết ad là ai thì gần như bó tay chỉ có dựa vào phong cách quen quen gần như chính xác chỉ là tương đối.

Mình thấy bạn gravity239 post site rất chuẩn các site bạn post ít khi mà không qua vòng.

Với tư cách là một người không có thời gian theo dõi thì đối với mình các bài viết của bạn rất có ý nghĩa thank bạn rất nhiều.

Thực tế là mình là một người làm web và mình cũng chơi HYIP, mình cũng biết là làm một site hyip nó dễ như thế nào nên site nào chơi mình cũng rất cẩn thận vì gặp mấy ad cờ hó là kiểu gì cũng lỗ đặc biệt là mấy thím ad Việt Nam!

Nhưng mà để biết ad là ai thì gần như bó tay chỉ có dựa vào phong cách quen quen gần như chính xác chỉ là tương đối.

Mình thấy bạn gravity239 post site rất chuẩn các site bạn post ít khi mà không qua vòng.

Với tư cách là một người không có thời gian theo dõi thì đối với mình các bài viết của bạn rất có ý nghĩa thank bạn rất nhiều.
chuẩn luôn!

cu thay gravity239 post la minh choi toi ben luon,heee
loi khen di kem voi ap luc nhung vi ae ma co ganh len ban nhe!!tro choi nay do den la chinh nhung ban biet de giam dc toi thieu rui ro co the gap la ok roi.thank you nhieuuuu :D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week