SCAM bị tài khoản [email protected] hack hết 117l str

Status
Not open for further replies.

giangpc92

Junior
Reactions
9
MR
0.000
như trên mình bị tài khoản leta6420 hack mất 117k srellar , bạn nào bị thằng này hack vào cùng chảm nào , ai có cách tìm ra mình xin hậu tạ ạ .

mình bị thằng mvian07 hack toàn bộ số acc phụ dc bonus 3500 trong 2 ngày hôm qua và hôm nay. mình ko hề bấm nút claim now. mình vào đã bay từ lúc nào

toàn keylog với đặt pass giống username. Haizzz

Chơi mmo mà còn bị dính chiêu này thì có lẽ còn gặp khó khăn nhiều, đôi lời góp ý...

gà thì chịu thôi. mấy người cứ bị mất rồi lên đây kêu ca. cả mấy ông tham lam vét máng 30str nữa

mới claim now được 4400 str để xem thử có thằng nào hack ko mà không thấy pass đặt ngắn dễ dò mà sao nó ko tìm ra được nhỉ .Theo mình pass mấy acc str nên đặt cực kỳ phức tạp với ký tự lạ vào và không tải những phần mềm không rõ nguồn gốc trên mạng hay send qua yahoo thử xem tui nó hack nổi không

Cứ đặt pass dài nửa cây số xem nó dò ra được ko? Thánh cũng bó tay.

Mình thì có 1 nick bị lỗi ko chuyển str đi đâu được. Không biết hacker nào chuyển được đây.:v báo admin mà chờ mãi.

Mình thì có 1 nick bị lỗi ko chuyển str đi đâu được. Không biết hacker nào chuyển được đây.:v báo admin mà chờ mãi.
Oops
An error occurred: Auth for unclaimed account needs correct master key.

Lỗi này à bác ?

Mình bị có hàng chục acc phụ ko mất.

Chỉ là do tham 30STR, đặt pass thì dễ dàng, mất thì là do quá chủ quan và tham chút lợi nhỏ.

12345678 có sao đâu :(
nhưng đang buồn não ruột vì đc bonus có 125 :(
để pass vậy mà chưa bị hack là may đấy, Nutri vừa pub cách hack lên là đảm bảo có 1 cơ số ra tool chạy xà quần liên tục rồi...lo mà change pass đi.

:confused::confused::confused: thiệt là vãi mấy newbie bây giờ, chắc thấy sinh ra tiền nhiều nên mắt mờ đi đây mà :eek:

12345678 có sao đâu :(
nhưng đang buồn não ruột vì đc bonus có 125 :(
đây gọi là ít nó ko thèm lấy :cool:
để pass vậy mà chưa bị hack là may đấy, Nutri vừa pub cách hack lên là đảm bảo có 1 cơ số ra tool chạy xà quần liên tục rồi...lo mà change pass đi.
ở đâu thế bác. Mình dò lại acc thằng scam mình với:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,335
172,360
Latest member
f8betdeals
Back