SCAM [Bị lừa] Gửi tiền ảo rồi, có cách nào lấy lại được không ạ

Reactions
8
MR
0.000
Insuree Balance
118635|250
Service Details
1||Thẻ Cào|https://mmo4me.com/threads/thanhtoanonline-vn-ban-the-dien-thoai-the-game-online-gia-re-dai-ly-tra-thuong-game-ctv-bang-the-cao.329070/|0||0|5
Em bị 1 người giả admin lừa đóng bảo hiểm, chuyển qua tiền ảo rồi, ai giúp cách tìm lại được không ạ :"<
đầu năm thất nghiẹp rồi
Nick lừa đã bị band. Bài học nhớ đời

Bạn report info của nó lên đây.

CHẮC ADMIN NÊN LÀM CÁI BANER CẢNH BÁO SCAM THIỆT TO ĐỂ TRÊN TRANG CHỦ QUÁ! THẤY NEWBIE HAY CỰU MEM GÌ CŨNG THÌ THOẢNG DÍNH SCAM OR CÓ CHẾ ĐỘ AUTO GỬI MAIL CẢNH BÁO SCAM VỀ MAIL THEO TUẦN HAY SAO ĐÓ KHÔNG?
NĂM NGOÁI SCAM SỐNG TỐT RỒI! NĂM NAY CÓ VẼ BÁN CAM VẪN SỐNG TỐT

CHẮC ADMIN NÊN LÀM CÁI BANER CẢNH BÁO SCAM THIỆT TO ĐỂ TRÊN TRANG CHỦ QUÁ! THẤY NEWBIE HAY CỰU MEM GÌ CŨNG THÌ THOẢNG DÍNH SCAM OR CÓ CHẾ ĐỘ AUTO GỬI MAIL CẢNH BÁO SCAM VỀ MAIL THEO TUẦN HAY SAO ĐÓ KHÔNG?
NĂM NGOÁI SCAM SỐNG TỐT RỒI! NĂM NAY CÓ VẼ BÁN CAM VẪN SỐNG TỐT
Có cái cảnh báo lừa đảo to đùng ngay bên dưới biểu tượng nick mmo của mỗi người rồi mà bạn.

nhỏ quá giá như dỗi ví trí cho cái ads kia thì oke hơn :D em nghĩ thế!

Góc độ này nhìn mà còn ko thấy thì ko chỗ nào thấy đc nữa rồi, vị trí đẹp lại nhấp nháy, về biểu tượng và cỡ chữ là to đùng rồi :D, 1 lần nữa anh em lưu ý nhé, sự tránh né tài tình của anh em là yếu tố quan trọng và quyết định đến công cuộc phòng chống và đẩy lùi scam đó nha.

Attachments

77 KB · Views: 35

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,400
171,454
Latest member
Loveneverdie

Most viewed of week

Most viewed of week