Bị limit. Ai gỡ giúp mình với, có hậu tạ!

không thể kháng cáo rồi @@ nó phát hiện xài multi account + có 1 giao dịch có vấn đề. chờ 180 days và rút tiền :(

theo e biết thì acc như này ra đi rồi thì phải đợi 180 rút tiền về bank thôi

không thể kháng cáo rồi @@ nó phát hiện xài multi account + có 1 giao dịch có vấn đề. chờ 180 days và rút tiền :(
Vậy là vẫn rút tiền được sau 180 ngày à bạn? Và sau khi rút tiền thì bỏ luôn tài khoản này đúng ko?

Chán thật. Có 3 mail nhận tiền từ site, mỗi cái 150$, tổng lúc đó hơn 400$ cũng bị limit.. thế rồi sao mình dám làm cho full 8 mail đây. Kiếm tiền khó thế sao trời.

Chán thật. Có 3 mail nhận tiền từ site, mỗi cái 150$, tổng lúc đó hơn 400$ cũng bị limit.. thế rồi sao mình dám làm cho full 8 mail đây. Kiếm tiền khó thế sao trời.
Limit nó có nguyên nhân, hình như đọc trên cái lý do là bạn có 2 tài khoản, vi phạm điều khoản của nó.

đâu có bước đâu mà gỡ đc ==
Lần trước do địa chỉ trong paypal của mình là số nhà mới. Mà CMND mình lại là số nhà cũ. Mình lại ko rành cứ gỡ xàm xàm gửi nó cái ảnh CMND sai địa chỉ nên nó thành ra vậy luôn :( acc mình bị limit 1 tháng rồi. Ko biết có ai chịu đầu tư vốn mua lại acc này đợi 5 tháng nữa rút ra ko nhỉ

Hiện tại đang cần tiền đóng học phí tại không muốn xin của nhà nữa. Không biết bán tài khoản ai mua ko? khoảng nữa giá chẳng hạn. Đang có hơn 400$

Lần trước do địa chỉ trong paypal của mình là số nhà mới. Mà CMND mình lại là số nhà cũ. Mình lại ko rành cứ gỡ xàm xàm gửi nó cái ảnh CMND sai địa chỉ nên nó thành ra vậy luôn :( acc mình bị limit 1 tháng rồi. Ko biết có ai chịu đầu tư vốn mua lại acc này đợi 5 tháng nữa rút ra ko nhỉ
5 tháng lâu quá ko ai chịu giam nhiều tiền lâu vậy đâu
rút kinh nghiêm, CMND sai địa chỉ ko tèo hơi phí

Thì nhỡ bác nào giàu có 1 tí muốn giúp đỡ thì mình đồng ý bán lại acc với nữa giá mà ko có ai mua thì đành đợi vậy :(

hàng này có thánh gỡ, hẹn gặp lại 6 tháng sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,848
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom