Ask Bị khoá nguyên cả group Pix không hiểu lý do

Status
Not open for further replies.

CaoDucDuy

Hero
Reactions
209
MR
0.055
Quá nhọ, không biết pix bữa nay làm sao nữa! Mình làm có 8 ID trên web, lỗi rất ít, mà kok hiểu vì sao banned cả group 107 ID. Mọi người có ai bị tình trạng này chưa ạ? :((, thế là bay 1tr2 của em, group mới mua 1tr, làm được 200k cũng trừ hết :((((((((

trùng ip thì nó khóa thôi
mua group moi

Quá nhọ, không biết pix bữa nay làm sao nữa! Mình làm có 8 ID trên web, lỗi rất ít, mà kok hiểu vì sao banned cả group 107 ID. Mọi người có ai bị tình trạng này chưa ạ? :((, thế là bay 1tr2 của em, group mới mua 1tr, làm được 200k cũng trừ hết :((((((((
..... nhọ thế bạn. thôi nếu cần lh mình sell cho group giá rẻ nè cũng ko xài nữa :)

1 khi nó ban thì chịu r:)

mình mới kiểm tra Gr mình 70id vẫn lên đường , hk gõ id chính lun ak hixhix bùn vl

mình mới kiểm tra Gr mình 70id vẫn lên đường , hk gõ id chính lun ak hixhix bùn vl
xui cho 2 bác, chia buồn :( chắc pix nó lên cơn đúng lúc 2 bác đang gõ

nó cấm cheat từ lâu rồi giờ nó lại mạnh tay ngay lúc bác xui ... xin chia buồn

nó cấm cheat từ lâu rồi giờ nó lại mạnh tay ngay lúc bác xui ... xin chia buồn
Mình cũng làm cẩn thận hơn thôi! Mình làm hơn 1 năm rồi, nhưng mới tham gia forum! Trước thì toàn làm thuê cho các nhóm, nên kinh nghiêm không được bao nhiêu cả, không update được tình hình các member khác bị! Dù sao cũng cảm ơn bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back
Top Bottom