Help Bão lại tiếp tục tới rồi các bạn nhé

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Sáng ra mở máy lên nhận mail bị disable account google. Kiểm tra thì bị khóa hơn 10 tài khoản (Tương đương chết 10 kênh). Anh em điểm danh nhé

vẫn bình thường chả sao , chết kiểu quét này thường do spam , mail mới tạo , cheat , reup abc , kênh content với mail lâu đời chả bao giờ sợ bị quét cả

Sáng ra mở máy lên nhận mail bị disable account google. Kiểm tra thì bị khóa hơn 10 tài khoản (Tương đương chết 10 kênh). Anh em điểm danh nhé
Mình cũng mới bị lúc nảy. Xác nhận lại tài khoản gg rồi, mà đăng nhập vào youtube thì bị "
Không thể truy cập vào sản phẩm của Google"
kênh search trên yt vẫn còn. Không biết kháng có được không nữa. :((

Khả năng kháng được thấp lắm. Không biết bao giờ hết bão để tiếp tục kiếm cơm đây, nó làm thế này triệt đường làm ăn rồi, không biết làm kiểu gì đây, đang up video lên cũng chết, k hiểu cái gì, nản thật, giờ vừa làm vừa run, chắc tạm nghỉ thôi

mấy bác cho hỏi là video up đc 1 tháng, kiếm đc hơn 100$ rồi, bây giờ tự nhiên dính khiếu nại bản quyền, như vậy là mất hết tiền phải không ?

Mình cũng bị 1 kênh content 2013, và 2 kênh 2015. Không hiểu sao nữa. Còn bán content mới làm chết sạch sẽ. Công sức mấy tháng nay. Giờ ngồi hóng kháng cáo, chứ không biết được không. Đang rầu

Mình cũng bị 1 kênh content 2013, và 2 kênh 2015. Không hiểu sao nữa. Còn bán content mới làm chết sạch sẽ. Công sức mấy tháng nay. Giờ ngồi hóng kháng cáo, chứ không biết được không. Đang rầu
Làm conntent mà cũng ăn hành á bác :eek:

Theo kinh nghiệm của mình thì các bác không và không bao giờ đụng tới GA. dính dán tới nó là ra đi ngay. Nên up video kiếm view rồi vô Net là tốt nhất.
2 kênh của e vô 2 Nét vẫn đang sống. Còn máy kênh kia e có liên kết tới GA, chưa tới 2 tuần chết sạch, mới chết sáng nay đây.

Theo kinh nghiệm của mình thì các bác không và không bao giờ đụng tới GA. dính dán tới nó là ra đi ngay. Nên up video kiếm view rồi vô Net là tốt nhất.
2 kênh của e vô 2 Nét vẫn đang sống. Còn máy kênh kia e có liên kết tới GA, chưa tới 2 tuần chết sạch, mới chết sáng nay đây.
Sao Gà e vẫn sống đây bác, cái nào mà dính bản quyền e ko bật kiếm tiền, có bị sao đâu.

Sao Gà e vẫn sống đây bác, cái nào mà dính bản quyền e ko bật kiếm tiền, có bị sao đâu.
Cũng chả hiểu YT quét kiểu j. Nhưng đa số toàn GA bị die không hà. Có thể bác chưa lọt vào tầm ngắm của GG đấy. ^^

Content cũng die bình thường. Nói chung là chịu với anh gồ. Anh ấy mạnh tay tý là bay hết ý mà. Mình content nhiều khi vi phạm nhẹ nhẹ mấy cái tag ở video x nào đấy. Bình thường anh ấy cho qua nhưng giờ lên phường hết. @@

Bão mạnh quá, lại chết thêm vài kênh, 1 kênh trong net cũng die, kênh trong net cũng lâu rồi, mấy kênh thì đa số kênh mới, lần trước còn thông báo qua mail, lần này không thông báo gì cả, chán chả buồn kháng nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom