Tutorial Bạn nào có proxy inst , add IP mình quay demo cạp pix

Đây là vì những con chó rình rập, cắn, nhai rách quần dân cạp nha. Tui éo phải người tốt nhưng ít ra tui chỉ lấy $ của bọn tàu......... mà ko chia cho ai hết.... :v này thì 25$/tút/ hỗ trợ qua teamview. Này thì gói prõxy 48$.
Các bạn xem cũng chả hiểu gì, nhưng nó để chứng minh: NÃO TUI CÒN XÀI TẠM ĐƯỢC.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Một phát hiện lý thú nữa là có rất nhiều IP Mỹ, ko giới hạn 2id/1ip. Nhìn hình mà tést nha.
View attachment 66190
Like bác!

mình đã để 2id thế rồi mà .....haha, khi nãy trách nhầm thím này, bận rộn quá ko đọc cmt của thằng kia.
trách gì chứ, khi nảy tui đang muốn tìm hiểu xem nó làm đc thật ko, nhưng kếu Trung gian thì nó ko thèm TL thấy có mùi, có người kêu 10$ nhưng lại ko thích lấy proxy test thử 5' là ra, nhưng mà ko biết phải cách nó nói ko, nếu là cách đó thì ko hiệu quả lắm đâu, nói chung ko ổn ko ổn :D

Mình share các bạn 1 cách nhỏ, cách này chưa hoàn thiện, và mình cũng ko đảm bảo bất cứ thứ gì cho các bạn cả, vì vậy các bạn có làm theo bị gì đừng đổi thừa mình Ok ?
Đầu tiên các bạn log acc bằng IP chính, sau đó đánh code captcha đăng nhập rồi đợi nó load 1 2 cái code xong các bạn bấm vào change proxy nó sẽ change ID đó qua proxy và thế là chạy thôi, mình đã thử và thành công log đc nhiều acc, nhưng còn các bạn ra sao mình ko biết .
Mình xin nhấn mạnh, làm theo cách này bị gì đừng quay lại trách mình, mình ko đảm bảo gì cả, rãnh rổi test chơi thôi, mình còn cách khác nữa nhưng ko share cũng ko sell đâu :p
Dùng cách này đừng dừng lại nha, vì khi dừng lại play nó sẽ phát hiện và block ngay, cũng có khi đang làm lag 1 phát nó block cũng ko chừng, nhưng mình đã test mình thấy bên mình bình thường hơn 30'
Mình khuyên các bạn ko nên lạm dụng cách này vì bị nó check ra liên tục kiểu gì cũng có chuyện với ID của các bạn :)

Mình share các bạn 1 cách nhỏ, cách này chưa hoàn thiện, và mình cũng ko đảm bảo bất cứ thứ gì cho các bạn cả, vì vậy các bạn có làm theo bị gì đừng đổi thừa mình Ok ?
Đầu tiên các bạn log acc bằng IP chính, sau đó đánh code captcha đăng nhập rồi đợi nó load 1 2 cái code xong các bạn bấm vào change proxy nó sẽ change ID đó qua proxy và thế là chạy thôi, mình đã thử và thành công log đc nhiều acc, nhưng còn các bạn ra sao mình ko biết .
Mình xin nhấn mạnh, làm theo cách này bị gì đừng quay lại trách mình, mình ko đảm bảo gì cả, rãnh rổi test chơi thôi, mình còn cách khác nữa nhưng ko share cũng ko sell đâu :p
Dùng cách này đừng dừng lại nha, vì khi dừng lại play nó sẽ phát hiện và block ngay, cũng có khi đang làm lag 1 phát nó block cũng ko chừng, nhưng mình đã test mình thấy bên mình bình thường hơn 30'
Mình khuyên các bạn ko nên lạm dụng cách này vì bị nó check ra liên tục kiểu gì cũng có chuyện với ID của các bạn :)
proxy gi cũng dc miễn còn sống là dc hả cậu

proxy gi cũng dc miễn còn sống là dc hả cậu
cái này mình ko rỏ, mình dùng trên proxy ins bạn
sẵn tiện các thánh có cách nào hay hơn thì share ae cùng làm, captcha thôi có gì mà phải dấu, nó fix thì trước sau gì cũng fix chứ ko cần phải nhiều người làm mới fix đâu

cái này mình ko rỏ, mình dùng trên proxy ins bạn
sẵn tiện các thánh có cách nào hay hơn thì share ae cùng làm, captcha thôi có gì mà phải dấu, nó fix thì trước sau gì cũng fix chứ ko cần phải nhiều người làm mới fix đâu
ok thank cậu để mình thử

Cậu chủ top tính hơi bộp chựt tý thôi. (hị hị :p ) chứ cậu ấy biết khá nhiều cái mà mọi người không biết đó.

:D c1 bùng nổ - buồn buồn vào hóng các cao nhân đang làm gì
thực sự chẳng hiểu gì đang xảy ra - từ lúc 1 đêm đẹp trời dễ sợ - pix ban proxy hàng loạt
chuyển sang ssh nên là chẳng hóng hót gì bọn proxy cả - thôi cứ ssh mà táng - đỡ đụng hàng

:D c1 bùng nổ - buồn buồn vào hóng các cao nhân đang làm gì
thực sự chẳng hiểu gì đang xảy ra - từ lúc 1 đêm đẹp trời dễ sợ - pix ban proxy hàng loạt
chuyển sang ssh nên là chẳng hóng hót gì bọn proxy cả - thôi cứ ssh mà táng - đỡ đụng hàng
co ai ban ssh rẽ k bác! :( thiếu nữa! :(

Đừng hộp, chứ làm được cũng kỳ công, mà tầm 10 - 20p nó block sạch

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,442
Latest member
marcelbreuer
Back
Top Bottom