Bạn nào biết SEO trang movies , Hợp tác ngay nhé ,Lương Tháng 5 Củ ~30 Củ nhé

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang sỡ hữu 1 lượng website xem movies khổng lồ dành cho US UK, Data server riêng load siêu lẹ luôn nhé ( không phải up lên drive - nên không lo die link ) , nhưng mình không biết cách SEO hoặc spam để tất cả mọi trang online tăng lên đều , các bạn nào giỏi SEO hoặc spam , ai có hứng thú thì mình hợp tác nhé , đơn giản như sa

bạn sẽ chọn ra 1 domain mong muốn - Mình sẽ tạo cho bạn 1 website với domain đó và giao cho bạn 1~2 tháng để bạn SEO hoặc spam gì đó miễn là sau 1~2 tháng nếu :

0~200 online real times : 5 triệu tiền thưởng và duy trì cho bạn cứ 3 triệu mỗi tháng tiếp theo
200~500 online real times : 10 triệu tiền thưởng công và duy trì cho bạn cứ 5 triệu đồng tiếp theo
500~1000 online real times : 15 triệu tiền thưởng và duy trì cho bạn 10 triệu đồng mỗi tháng tiếp theo
1000~1500 online real times : 20 triệu tiền thưởng và duy trì cho bạn 15 triệu đồng mỗi tháng tiếp theo

Và cứ thể cứ tăng 500 online thì bạn sẽ được + thêm 5 triệu đồng mỗi tháng nha

Đặc biệt nếu bạn nào SEO tốt sau 1 tháng onine được trên 200 Real times thì bạn sẽ có thể chọn tiếp theo 2 domain khác để SEO nhé và tiền thưởng và duy trì sẽ được nhân lên theo số site mà bạn đã SEO nhé .

Còn nếu sau 2 tháng mà online chỉ dưới 200 xin bạn lựa chọn 1 domain khác để seo hoặc spam nhé =) vì domain đó seo ko tốt rồi

Và bạn sẽ là ngưòi duy trì để website có lượt online ổn định nếu tháng sau ít hơn tháng trước thì mức duy trì sẽ giảm theo con số tương đương nhé bạn .

Ok ..... Chúng ta bắt đầu hợp tác nào .... trước tiên bạn hãy Up giúp bài viết của mình ... sau đó bạn gửi 1 domain mà bạn muốn mình mua để seo nhé vui lòng check domain coi có ai đã mua chưa tại namecheap.com nha , domain + web sẽ có trong vòng 48 tiếng thôi , sau đó bạn sẽ có 1 web xem phim với data siêu khủng để SEO nha .... đảm bảo data này khủng nhất thế giới luôn nhé . nhớ gửi mình <title> , <meta name="description"> , <meta name="keywords"> mà bạn muốn đặt nhé , vui lòng sử dụng english 100 % . , cám ơn bạn đã đọc đến tận đây <3 ^__^ , Nếu có thắc mắc gì xin vui lòng comment mình sẽ giải đáp tất cả nhé

Last edited:
Ca này hơi khó so vs mình :))

realtime 200 là pro phết, nhưng trả lương 2 tháng 5 triệu nghĩa là 1 tháng 2tr5 lương lao động phổ thông ah bạn ui

realtime 200 là pro phết, nhưng trả lương 2 tháng 5 triệu nghĩa là 1 tháng 2tr5 lương lao động phổ thông ah bạn ui

Tất nhiên là bước đầu seo là gian nan lắm nhưng bạn không nghĩ tiền duy trì khi SEO đã lên cao à , ví dụ đc 2k online hay 5k online thì tiền cứ đều đặn hàng tháng , chả phải lo nghĩ về làm phim và duy trì $ server coi phim .

Bác muốn $ nhiều thì cứ nộp hồ sơ vào mấy công ty lớn ý hoặc ra làm kỹ sư bác sĩ ý ^^ thân . Mình chỉ đủ khả năng trả như vậy thôi ạ . Gạch đá mình xin nhận .

Tất nhiên là bước đầu seo là gian nan lắm nhưng bạn không nghĩ tiền duy trì khi SEO đã lên cao à , ví dụ đc 2k online hay 5k online thì tiền cứ đều đặn hàng tháng , chả phải lo nghĩ về làm phim và duy trì $ server coi phim .

Bác muốn $ nhiều thì cứ nộp hồ sơ vào mấy công ty lớn ý hoặc ra làm kỹ sư bác sĩ ý ^^ thân . Mình chỉ đủ khả năng trả như vậy thôi ạ . Gạch đá mình xin nhận .
góp ý tí thôi gì mà căng, tôi có business riêng cũng có nhân viên r nên là chẳng phải đi xin việc ở đâu cả hê hê hê cái số nó khổ thế đấy, thôi chúc bạn tuyển đc nguời ưng ý =))))

Chào @mastermovies2017 !
Bạn đã vi phạm 3 lỗi nghiêm trọng sau , nếu tại pham ban account forever coi như là spammer !

1 - Quảng bá dịch vụ cá nhân tại box Relax Zone !
2 - Lập topic giao dịch tại box Relax Zone !
3 - Thuê người làm thời gian dài không có đảm bảo ( bảo hiểm ) tại forum sẽ dẫn đến khả năng scam rất cao .

Topic closed !
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back