• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán gấp GiftCode Onecoin giá rẻ

Status
Not open for further replies.
bán cho ai cần thôi...mà nói thiệt xem mấy cái video với ảnh giới thiệu nó về tận VN, TL thì tớ thấy sặc mùi...Tớ có thời gian làm bảo hiểm nhé :) chia sẻ vậy thôi..

bán cho ai cần thôi...mà nói thiệt xem mấy cái video với ảnh giới thiệu nó về tận VN, TL thì tớ thấy sặc mùi...Tớ có thời gian làm bảo hiểm nhé :) chia sẻ vậy thôi..
à mấy leader vn nó dịch sang tiếng việt thôi mà. có gì đâu. đến ngày 15/5 mở sàn gd là biết ngay có scam hay ko thôi

à mấy leader vn nó dịch sang tiếng việt thôi mà. có gì đâu. đến ngày 15/5 mở sàn gd là biết ngay có scam hay ko thôi

ngon thế bán làm gì cậu , để đầu tư để thành tỉ phú chứ còn mấy ngày mà bán làm gì uổng thế :eek::eek:

ngon thế bán làm gì cậu , để đầu tư để thành tỉ phú chứ còn mấy ngày mà bán làm gì uổng thế :eek::eek:
đúng thật mù chữ mà cứ nói chữ. ko biết gì về onecoin thì nên tìm hiểu đi nhá. đâu phải đầu tư 1 phát thành tỉ phú liền à, ngon vậy tôi ko thèm mời hay bán nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,332
172,356
Latest member
saomaicruises
Back
Top Bottom