Ban canhdieunogio2 forever spammer chính hiệu

chemgio

Moderator
Reactions
4,474
MR
20.069
Insuree Balance
2242|100
sau khi ban xanhdotimvang thì mình phát hiện ra kuo3790 ,xanhdotimvang,canhdieunogio2 là 1 người cùng 1 ip ,hôm qua thì kuo3790 post hình xxx ,hôm nay thì xanhdotimvang cố tình spam ,canhdieunogio thì là scammer ,canhdieunogio2 cũng chấp nhận scam luôn ở topic này http://mmo4me.com/threads/canhdieunogio-scam-10-cua-fbsublist.154238/ và topic này http://mmo4me.com/threads/canhdieunogio-giai-quyet-cho-cac-ban.154234/ anh em xem nhé

sẵn đây a cũng nói với em canhdieunogio luôn nhé ,nếu em tiếp tục phá forum kiểu này nữa thì ban luôn cái ip của em chứ ko phải ban nick đâu

e vote ban ip :p . e thay canhdieu van dang dụ khị mấy mem mới vào kiếm cơm kiếm cháo đấy . haiz .:mad: @chemgio
có bằng chứng thì em cứ up proof và topic vào box report scam nhé

thì e post vào đó nick nó mới bị mod ban đấy chứ :p
e thay canhdieu van dang dụ khị mấy mem mới vào kiếm cơm kiếm cháo đấy
a đang nói cái chữ màu xanh này này ,còn ku gì đó thì a ban hôm qua do post site xxx ,hôm nay ban xanhdotimvang thì mới phát hiện ra kudo và cánh dieu 2 là chung 1 người luôn sẵn tiện đọc qua mấy cái topic mà canhdieu 2 làm nhân vật chính coi có thể để cho canhdieu 2 tồn tại hay không ai dè đọc qua mấy topic xong quyết định ban luôn ,giờ lại thêm cái topic paypal la làng bên kia ,em có bằng chứng như a nói thì post bên topic report scam nhé

Chỉ ban IP khi xác đinh chắc chắn đó là IP tĩnh thôi ạ. Chứ IP động thì ban cũng chả dc gì, mà forum lại vô tình hạn chế mem nữa. Nếu là IP tĩnh, ban xong nó fake IP thì cũng như 0. Tóm lại là ban nick thôi, còn ban IP luôn luôn vô tác dụng.

Chỉ ban IP khi xác đinh chắc chắn đó là IP tĩnh thôi ạ. Chứ IP động thì ban cũng chả dc gì, mà forum lại vô tình hạn chế mem nữa. Nếu là IP tĩnh, ban xong nó fake IP thì cũng như 0. Tóm lại là ban nick thôi, còn ban IP luôn luôn vô tác dụng.
chuẩn ợ
:p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,330
171,382
Latest member
destinocentro
Back
Top Bottom