• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán acc paidverts giá tốt . DR 48 kiếm hơn 1$ /ngày với Ref .180k BAP . giá bán 500k . :D

Status
Not open for further replies.

hasonbinh1995

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Như tiêu đề mình đã ghi , mình cần bán 1 acc paidverts của PV với 48 DR , kiếm ít nhất 1$ tiền DR / ngày :D . Bạn nào cần mua uy tín thì inbox qua mình qua sđt : 0979 935 365 . hoặc qua fb : https://www.facebook.com/hasonbinh9x . Uy tín k tiếp chó nhé . Đã có bộ lọc 10$ rồi nhé :D . Bên dưới là hình ảnh nhé !

sao bán vậy cậu, có fix giá xuống tý nữa không. đang quan tâm

sao bán vậy cậu, có fix giá xuống tý nữa không. đang quan tâm
trời ơi, 500k thôi mà, bạn đã nghe PV chơi phải 3 tháng mới hồi vốn k?????

up line là ai thế?
Upline admin JO COOK nhé , DR hót thế ? acc chính chủ , chứ mình đã bán rẻ như cho k rồi đấy ?

Ai mua Acc của bạn này xong thì inbox mình nhé ,mình chỉ cách lấy thêm hoa hồng từ Admin Jo :) Lợi nhuận hoa hồng chia đôi :D

ủa paidverts cũng bán acc dc à :eek: còn cái mail thì sao có đổi dc ko đã add cổng thanh toán nào chưa nói chung lằng nhằng lắm, chỉ sợ chơi cho cố rồi 1 ngày có ai nhảy vào nẫng thì tức đến chết mất
Nếu giải quyết được những vấn đề trên thì mình mua

ủa paidverts cũng bán acc dc à :eek: còn cái mail thì sao có đổi dc ko đã add cổng thanh toán nào chưa nói chung lằng nhằng lắm, chỉ sợ chơi cho cố rồi 1 ngày có ai nhảy vào nẫng thì tức đến chết mất
Nếu giải quyết được những vấn đề trên thì mình mua
2 hôm trước bác pm mình làm ref mà ko làm à :eek:

Ai mua Acc của bạn này xong thì inbox mình nhé ,mình chỉ cách lấy thêm hoa hồng từ Admin Jo :) Lợi nhuận hoa hồng chia đôi :D
ông ơi, chém ít thôi ^^

đang rục rịch gom lúa pm bác thì gặp bác này
haha, DR mình nhiều lắm, con PP đồi vèo phát đc mà
mail thì mình bán luôn cho , đơn giản mà

thôi xong đã bị nẫng =)) đúng là cơ hội chỉ đến 1 lần
Khi nào có $ làm ref thì pm nha bác ,luôn luôn welcome ^^:D

Đang giao dịch acc giá 500k với chủ topic kèm đủ email bảo hành trách nhiệm 1 tuần
Mua Acc của bạn này xong thì inbox mình nhé ,mình chỉ cách lấy thêm hoa hồng từ Admin Jo :) Lợi nhuận hoa hồng chia đôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,211
172,255
Latest member
Lostofme

Most viewed of week

Most discussed of week