Bác Nào rành về adscendmedia và Blutrackmedia vào giúp e!!!

Khuon

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
E muốn mua 2 acc này của bác yahoo: thangntfami nhưng do mail bác ấy liên quan đến nhiều tài khoản khác của bác ấy nên bác ấy change mail của Ads và blutrack sang mail e. E hỏi rằng khi change rồi thì cái mail gốc khi reg đó repot cho Net có lấy lại được acc không? E sợ khi change mail rồi mà vẫn dùng mail cũ khi reg lấy lại dc. Bác nào biết thì vào giúp e nhé.

E muốn mua 2 acc này của bác yahoo: thangntfami nhưng do mail bác ấy liên quan đến nhiều tài khoản khác của bác ấy nên bác ấy change mail của Ads và blutrack sang mail e. E hỏi rằng khi change rồi thì cái mail gốc khi reg đó repot cho Net có lấy lại được acc không? E sợ khi change mail rồi mà vẫn dùng mail cũ khi reg lấy lại dc. Bác nào biết thì vào giúp e nhé.
Hi
. Sét vế lý thuyết thì dùng mail cũ khi reg có thế lấy lại dc acc
. Chủ yếu là người sell uy tín
.hết

ớn gớm nhỉ
Nhưng người bán củng có nổi khổ .. giống như mình .. chã bao giờ đưa ai cái gmail có tên mình trong đấy :D dù ko xài củng bỏ ko chứ ko giao ^^ .
Nếu như thằng kia có ý lừa bạn thì nó sẽ tạo 1 cái email mới và đổi sang email mới sau đó mới bán + giao email cho bạn => bạn chã biết được đâu lúc (Mình thử tren net khác , blue , adcen mình ko rành ) .
Nói chung tùy bạn cả :D lựa người uy tín mà mua .

Mình đã contact với AM để change mail theo yêu cầu của @Khuon ngày hôm qua, đến nay cậu ấy bảo ớn ko dám mua nữa
Ko thể chấp nhận đc cách làm việc như cậu này.Làm mất công người bán, thêm nữa là rất ức chế
Mặc dù giao dịch chỉ có vài trăm K chả đáng là bao.

Mình đã contact với AM để change mail theo yêu cầu của @Khuon ngày hôm qua, đến nay cậu ấy bảo ớn ko dám mua nữa
Ko thể chấp nhận đc cách làm việc như cậu này.Làm mất công người bán, thêm nữa là rất ức chế
Mặc dù giao dịch chỉ có vài trăm K chả đáng là bao.
Bác phải thông cảm. Vài trăm K chả đáng bao nhiêu nhưng ai đảm bảo cho mình rằng khi đang làm việc ngon lành cành đào, làm vào Balace vài K$ lúc đó bác repot lại thì e kêu ai được. Nên e phải chọn cái ji an toàn mới làm.

Sao bạn không tự đăng ký ?

Khi bạn tự đăng ký thành công thì bạn mới có thể kiếm tiền dễ dàng hơn với nó được. Mà bác nói bác làm vài K$ thì show proof cho nó thì thằng manager chấp nhận thôi !

Và nếu người chủ muốn lấy lại account thì không khó ! Hehe ! Cẩn thận !

Sao bạn không tự đăng ký ?

Khi bạn tự đăng ký thành công thì bạn mới có thể kiếm tiền dễ dàng hơn với nó được. Mà bác nói bác làm vài K$ thì show proof cho nó thì thằng manager chấp nhận thôi !

Và nếu người chủ muốn lấy lại account thì không khó ! Hehe ! Cẩn thận !
Đấy là e đang ví dụ làm vãi K$ mà bị changer lại acc đó. Bác biết cách reg nó app chỉ e với, e reg hoài ko dc.

Mình chưa đăng ký mấy thằng này bao giờ cả nên chắc không giúp bạn được. Mà nó không nói lý do reject đơn của bạn à ? Hỏi manager hoặc email lại hỏi tại sao lại reject. Nếu bạn đã kiếm được $ từ các mạng khác thì khả năng chấp nhận sẽ cao.

Có thể lấy lại được hết bạn nhé, change mail 10 lần cũng chỉ cần 1 tíc tắc là về mail gốc ,

Cho nên mua bán cái này chỉ gd với người quen có thể tin tưởng nhau !

Có thể lấy lại được hết bạn nhé, change mail 10 lần cũng chỉ cần 1 tíc tắc là về mail gốc ,

Cho nên mua bán cái này chỉ gd với người quen có thể tin tưởng nhau !
Thanks bác nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,279
Latest member
nth110298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week