Matrix ATROXCOIN.IO - Tết Mậu Tuất 2018 tới rồi, REC & HEX tránh đường!!! Thời đại của ATROX COIN đã đến...

Đúng rồi... 14:00 PM theo giờ VN nha bạn! Tại mình đang ở Mỹ, nên có chút nhầm lẫn về giờ!

Tranh thủ mua nha bác! Con coin này rất tiềm năng. Vài bữa nữa hot và khó mua ko thua gì HEX.
200,000 Coin giá $1 cuối cùng sẽ bán trong tối nay. Mình đoán tầm 5 phút là hết.
Thớt show cái proof đầu tư đi để anh em theo nhé

Nói chung các sân ico thì mình chưa thấy sân nào scam cả . sân nào cũng muốn cũng sống lâu một chút rồi bùng 1 cái lặn luôn . Quan trọng là ở tầm hiểu biết và nhìn nhận ICO , vào khi nào và ra lúc nào thì các mem nên tìm hiểu kỹ rồi hãy đầu tư nhé . Chúc các bạn kiếm được tiền .

Coin này có người bóc phốt scam rồi. Mọi người nên cẩn thận, thớt toàn post coin scam thôi
Ông này rõ dìm hàng :confused: Mỗi ICO người ta dành thời gian ra ngâm cứu.
ICO MLM nào mà chẳng Scam, quan trọng là Scam như thế nào? Khi nào thì Scam.
Đánh có đội nhóm, người trước help người sau cùng nhau lướt sóng. Chứ cái kiểu ki bo ít kỹ, đánh 1 mình sóng tạt té hồi nào ko hay.

Đánh ICO thuộc tuýp MLM mà cứ sợ Scam. Nhát tay, nhát vốn dễ bệnh tim lắm ba ơi.
Các bạn lưu ý, ngay từ đầu tất cả các MLM mở ra nhầm mục đích Scam hết: Bitconnect, Regalcoin, Hextracoin, Atroxcoin, Ethconnect... Tuy nhiên, khác nhau ở chỗ là thằng nào Scam sớm nhất, hay về lâu dài xây dựng được 1 hệ thống thanh khoản mạnh, tín dụng từ khách hàng rồi sẽ phát triển lâu dài.
Mặc định MLM sống sót qua được 2 chu kỳ Lending đầu là sẽ rất trâu bò, dai sức. Bitconnect thì vô số chu kỳ rồi, sống nhăn răng. Regal thì chỉ mới khởi đầu 1 chu kỳ, Hextracoin thì vẫn đang gom vốn và chuẩn bị thổi giá trước khi chu kỳ Lending đầu tiên bắt đầu.

Nói về Scam mình xin VD:
Bitconnect là coin mà tiếng Scam nhiều nhất, tiếng thơm thì mới có sau này, sau từng đó năm họ vẫn sống nhăn răng và lên Top 10 Coinmarketcap. Đơn giản vì họ có được lòng tin từ khách hàng, nguồn vốn đỗ vào đầu tư ngày sau càng ngày càng nhiều hơn ngày trước. Đó là lý do dẫu có muốn Scam thì cũng còn lâu lắm người ơi!

Regalcoin thì khác, vì website nhìn lỡm... Showroad của tụi Indo nhìn buồn cười ko nhịn được (Cơ mà toàn Đại gia Đa cấp xứ họ không) nhiều tay to đổ vốn vào quyết tâm xây dựng 1 hệ thông mạnh. OK thế là cộng đồng quăng nguyên chữ Scam vào mặt ngay từ ngày đầu tiên cho đến tận bây giờ (Toàn dân Đa cấp lần đầu nhảy sang làm MLM mà). Vượt qua sóng gió, những ai mạo hiểm đã nhanh chóng x10, x20 thậm chí là x40 lần tài khoản. Những ai đến chậm đang sống trong hồi hộp lo lắng. Và sau khoảng vài tuần lên sàn dường như Regal đã mất thanh khoản khi mà hàng loạt tài khoản mới cũ bị tạm khoá, ko thể rút tiền nhằm cân đối nguồn vốn. Phốt bốc ngày 1 nhiều, nên vốn đến sau ít hơn vốn đến trước, họ bắt buộc hoặc phải chặn dòng tiền ra khỏi hệ thống, chấp nhận mang tiếng Scam hoặc sập ngay từ hôm nay. Tuy nhiên, hiện tại mọi chuyện gần như đã quay trở lại tầm kiểm soát. Regal giờ đây 50/50 lắm. Nên cân nhắc khi đầu tư.

Hextracoin tuy chưa lên sàn, nhưng sinh ra phải thời, khi mà có quá nhiều người lỡ vận với Bitconnect, Regalcoin tìm đến với Hextra, rất nhiều trong đó là dân lướt sóng từ BCC và REC. Mở bán ICO giới hạn nhằm hạn chế tình trạng đầu cơ, họ sợ gặp phải trường hợp như Regalcoin khi mà hàng loạt người chốt lời quá sớm với số lượng lớn tiền cần phải chi trả cho những tài khoản đó, dẫn đến khủng hoảng. Có 1 điều mình có thể đảm bảo 90% là Hextracoin sẽ lên sàn và sẽ thành công, nếu Regalcoin đi được 100 mét, thì Hextracoin đến sau rút kinh nghiệm có thể đi được 120 mét.

Atroxcoin thì sao? Atroxcoin có rất nhiều điểm cộng so với xuất phát điểm của Regalcoin và Hextracoin. Thông tin Scam hầu như chưa trang nào đưa ra bằng chứng xác thực, tất cả chỉ là tin dìm hàng, phỏng đoán của 1 số Nhà đầu tư yêu thích sự an toàn. Bạn nào có thông tin ATR Scam xin hãy cứ share bằng chứng xác thực như Ethconnect nhé, thớt luôn chào đón, không ngại khoảng này. Chứ còn nói suông thì ai nói chẳng được... Trước mỗi lần thằng bạn nói về Bitconnect là mình hét to SCAM chặn họng nó lại. Giờ thì nó sướng rồi, có cả 1 hệ thống với nhiều tay đầu tư "Bất chấp nỗi sợ hãi" ở San Diego, CA (Mình ở Los Angeles, cùng tiểu bang, nhưng khác City). Đã vậy bữa alo hỏi ý kiến nó về Regalcoin nó cười bảo bọn tao biết rùi, dep vào 1 ít hết rùi... Nay mày cũng quan tâm MLM à... ICO MLM trước sau cũng sẽ Scam nhưng quan trọng là do phản ứng từ cộng đồng như thế nào Đón nhận như Hextracoin hay Bài trừ Ethconnect... Rất nhiều nhà đầu tư hụt mua Hextracoin đang dần chuyển hướng sang Atroxcoin như 1 kênh đầu tư bảo chứng, những Team mạnh của Regalcoin cũng đang chốt lời chuyển sang Atroxcoin (Ko tin các bạn có thể tìm trên các Group Indo mà xem thử nhé! Họ kêu gọi nhau ầm ĩ trên đó). Atroxcoin ngay từ đầu họ xác định sẽ đi chậm mà chắc, đi chậm mà xa, nhìn cái cách họ mở bán ICO bạn có thể hiểu, họ đang cần những nhà đầu tư quan tâm thật sự, không mở bán ào ạt mà nhỏ giọt để lọc khách hàng, nếu là mình muốn Scam thì mình sẽ mở thả cửa để mọi người mua thật nhanh, thật nhiều sau đó BOOM phát mất tiêu khỏi dài dòng lê thê. Nhánh ở ATR cũng ko thể tự cân, đều này giúp cho tình trạng lật kèo như Regalcoin từ các team lớn bị giảm đáng kể, tránh tình trạng mất thanh khoản đột ngột.

Nói chung ICO MLM mang tiếng Scam đó giờ. Quy tắc xưa giờ trong đầu tư là: High Risks - High Rewards (Rủi ro cao - Lợi nhuận cao). ICO MLM "kén khách" lắm!

KẾT LUẬN: Nếu các bạn đang kiếm tìm 1 Kênh đầu tư An toàn với Lợi nhuận cao thì tốt nhất hãy đầu tư vào Chính Bản thân các bạn! Matrix / MLM ICO không dành cho những kẻ mơ mộng.

Nói chung các sân ico thì mình chưa thấy sân nào scam cả . sân nào cũng muốn cũng sống lâu một chút rồi bùng 1 cái lặn luôn . Quan trọng là ở tầm hiểu biết và nhìn nhận ICO , vào khi nào và ra lúc nào thì các mem nên tìm hiểu kỹ rồi hãy đầu tư nhé . Chúc các bạn kiếm được tiền .
Bác này nói ngắn gọn xúc tích nè, ai như tui giải thích dài dòng văn tự... :(

Mình mới vào mua thấy cũng bình thường, không lag lắm mà cũng không phải tranh nhau. Tầm 40 phut hết 100.000k token.
Chừng 2 tuần nữa là sẽ lên đến vài ngàn người online tranh mua cùng 1 thời điểm.
Mỗi ngày server đón nhận nhiều hơn, đặc biết là ngày cuối của những đợt giá rẻ.

Thớt show cái proof đầu tư đi để anh em theo nhé
Mình nhớ có up rùi mà ta...
Vì lý do cá nhân, mình xin phép được che đi số dư bạn nhe!

2 Proof bổ sung ở bên dưới nhé bạn! Bạn an tâm nhé, mình có dep trãi đều khắp các ICO, riêng con này ngày đầu tiên là gấp 2, sau đó suy nghĩ lại dep thêm gấp 3 so với các ICO khác...
Mình đã bỏ công ra tìm, rùi nghiên cứu Atroxcoin... Rồi viết bài giới thiệu đầy đủ đến vậy, thì chắc chắn hơn ai hết, mình ko dại bỏ lỡ cơ hội ăn chanh đâu :)

Attachments

• ICOVietmy - Atroxcoin Proof 1.png
    ICOVietmy - Atroxcoin Proof 1.png
    171.7 KB · Views: 122
  • ICOVietmy - Atroxcoin Proof 2.png
    ICOVietmy - Atroxcoin Proof 2.png
    686.5 KB · Views: 127
Last edited:
Mình nhớ có up rùi mà ta...
Vì lý do cá nhân, mình xin phép được che đi số dư bạn nhe!

2 Proof bổ sung ở bên dưới nhé bạn! Bạn an tâm đi bỏ công ra tìm, rùi nghiên cứu Atroxcoin... Rồi viết bài giới thiệu đầy đủ đến vậy, thì chắc chắn hơn ai hết, mình ko dại bỏ lỡ cơ hội đâu :)
Xứ up đi cho anh em có động lwcj theo nhé. mà không thấy hình gì cả nhé

Xứ up đi cho anh em có động lwcj theo nhé. mà không thấy hình gì cả nhé
F5 đi bác, hồi nảy up chữ, quên up hình... lol

Nếu bạn nào là dân chơi lô đề , xổ số , vietllot thì bỏ vốn vào đây đi mấy bạn . Nếu có mất tiền thì mấy bạn cũng không đau tim như các bạn newbie kia .
Thân ái và quyết thắng .

Nếu bạn nào là dân chơi lô đề , xổ số , vietllot thì bỏ vốn vào đây đi mấy bạn . Nếu có mất tiền thì mấy bạn cũng không đau tim như các bạn newbie kia .
Thân ái và quyết thắng .
ICO MLM vốn dĩ là vậy... Thế mới đau... Thằng nào lúc mở ra cũng đã tính đến bài chuồn hết BCC, REC, HXT...
Ăn thua do Cộng đồng đón nhận, săn đó như Hextracoin (Vì họ đã lỡ BCC và REC), hay bị ném đá là Scam như Regalcoin lúc đầu (Do team Indo mạnh nên kéo nó lên, nhờ vậy VN mới nhảy vào)... Còn không thì bị bốc phốt bài trừ như Ethconnect...
Rủi ro luôn tiềm ẩn, đầu tư ICO MLM trong giới hạn chấp nhận mất cho phép là OK nhất :)
Đổi lại lợi nhuận ko phải là ít...

Thằng regal giá ảo vãi . giá lên 50$ rồi mà coinmarket vẫn cho nó nằm hạng 9xx . còn thằng hextra thì mập mờ info mà nhiều con gà vẫn đâm đầu vào .
Chung quy cũng là do tính tham lam mà ra cả .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,728
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom