Airdrop App siêu ngon, xem video nhận coin rồi quy ra $ (đã có proof, không scam)

mài răng không đủ min rút kể cả có treo 24/24
Bác không biết rồi, con này xem càng nhiều video càng lên level, xem đủ 100 video lên lv1, 200 video lên lv2. Level càng cao thì số bonus càng nhiều. Nên số coin kiếm được sẽ tăng theo hệ số chứ ko phải nó cứ đều đều.
Xem lên level 3, mỗi ngày xem được 3k video thì nhận được 3k3-3k9 rồi.

Chưa kể có bonus mỗi ngày và bonus mỗi 3 giờ nữa. Bấm vô hình túi tiền bên trên góc phải. Cái túi đó sau mỗi lần claim là lần tiếp theo coin sẽ tăng lên.

150k bao giờ cho đc
Bác không biết rồi, con này xem càng nhiều video càng lên level, xem đủ 100 video lên lv1, 200 video lên lv2. Level càng cao thì số bonus càng nhiều. Nên số coin kiếm được sẽ tăng theo hệ số chứ ko phải nó cứ đều đều.
Xem lên level 3, mỗi ngày xem được 3k video thì nhận được 3k3-3k9 rồi.

Chưa kể có bonus mỗi ngày và bonus mỗi 3 giờ nữa. Bấm vô hình túi tiền bên trên góc phải. Cái túi đó sau mỗi lần claim là lần tiếp theo coin sẽ tăng lên.

150k point = 15$ = min rút
khá ngon
Bác làm nhiêu ngày rồi? Có proof chính chủ chưa thớt?
mình làm đuợc gần 1 tháng rồi, đảm bảo ngon nhé. App này chơi càng lâu càng nhiều tiền. Các bác cứ tải về cày thử tầm 2 tuần là biết liền à. Bonus với coin xem video nó cứ tăng lên mỗi ngày thì 150k coin nó đơn giản lắm.

proof mình có đăng trên post rồi nha, 100% hàng real, ko scam. Của Toblin Tech, anh em cứ check là ra nhé.
Cứ chơi thử 2 tuần là sẽ có quả ngọt nhé

App này không thích hợp cho nhưng bác thích tiền về túi liền tay đâu. App này chơi càng lâu càng nhanh kiếm được nhiều tiền. Mấy bác cứ test thử 2 tuần đến 1 tháng là biết liền.

1537412137999.png FB_IMG_15369439423638368.jpg FB_IMG_1533927664875.jpg maxresdefault.jpg
Vài proof cho bác nào còn nghi ngờ. Chiến mạnh thôi vì app này rất ổn định!!

lại proof của người khác, mình thấy rất nhiều người tuyển cái này đầy trên facebook nhưng quanh đi quẩn lại chỉ có nhiêu proof thôi, nếu nó ngon ăn thì người ta sẽ post proof chính chủ, nói vậy thôi.

thường các app loại này nhiều, mà proof thì toàn là mấy tấm ảnh truyền nhau hòng kiếm ref. Thớt không đủ pay thì úp dash lên xem.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom