SCAM Anh Em cẩn thận khi chơi tại Planetofbets.com

hồi trước khi còn chơi nhiều mình toàn rút 100% tiền thôi nó vẫn cho rút bình thường chứ chưa thấy cảnh bắt gữi CMND thế này, nhưng mà hình như mình nhớ POB nó ko cho rút hết $ ra về hết 1 loại tiền, hồi mình rút khi LR chưa die phải vừa rút về LR vừa về Z thì nó mới cho rút
Bây giờ đã khác xưa nhiều lắm , bác cứ có nhiều nhiều rồi rút hết ra đi , là sẽ thấy con đường thớt đã chọn :)

Bây giờ đã khác xưa nhiều lắm , bác cứ có nhiều nhiều rồi rút hết ra đi , là sẽ thấy con đường thớt đã chọn :)

thế mỗi lần chỉ nên rút 1/2 balance thôi à bác. bác chia sẻ em ít kinh nghiệm với. đợt trước tết em cũng rút phải 90% nhưng vẫn dc pay bt. Ko biết giờ thế nào nữa hixx

thế mỗi lần chỉ nên rút 1/2 balance thôi à bác. bác chia sẻ em ít kinh nghiệm với. đợt trước tết em cũng rút phải 90% nhưng vẫn dc pay bt. Ko biết giờ thế nào nữa hixx
cứ rút tành tành 50-60 thôi , rút hết nó viện cớ là tình nghi acc bị hack hoặc chủ tài khoản nghỉ chơi site nó , nên nó đòi ăn đòi bú phát cuối đó mà :)

không phải ăn chặn , nhưng mình nghĩ trong đầu là vụ này chủ thớt rút từ 90-100% tổng số tiền có trong tài khoản :)

hôm tết mình rút nguyên cả 100% từ acc ref (380$) vẫn về bình thường, không liên qua tới chuyện rút bao nhiêu % bạn nhé

hôm tết mình rút nguyên cả 100% từ acc ref (380$) vẫn về bình thường, không liên qua tới chuyện rút bao nhiêu % bạn nhé
mình chỉ nghĩ trong đầu là như thế mà , mình thì rút tành tành thôi , chứ không rút như bạn . Lỡ nó mít cái lại khổ :)

hồi trước khi còn chơi nhiều mình toàn rút 100% tiền thôi nó vẫn cho rút bình thường chứ chưa thấy cảnh bắt gữi CMND thế này, nhưng mà hình như mình nhớ POB nó ko cho rút hết $ ra về hết 1 loại tiền, hồi mình rút khi LR chưa die phải vừa rút về LR vừa về Z thì nó mới cho rút
Đi đêm có ngày gặp ma bạn ơi, mất hết trăm mấy đô sáng giờ uể oải ,ai có gặp trường hợp như mình mới thấy đau đớn!

Đi đêm có ngày gặp ma bạn ơi, mất hết trăm mấy đô sáng giờ uể oải ,ai có gặp trường hợp như mình mới thấy đau đớn!
Bác ăn của nó bao nhiêu , với cả bác bet bao nhiêu $/ trận mà bị nó block acc vậy bác ?, bác rút có 196$ mà cũng bị block acc thì nản thằng này quá, ko dám chơi nó nữa :(

giờ vẫn hên xui hả các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week