SCAM Anh Em cẩn thận khi chơi tại Planetofbets.com

gamelr

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Hiện tại mình có chơi bet tại Planetofbets,com,trong những ngày gần đây mình thắng liên tục và mình rút tiền với số tiền là 196$ thì mình chờ quá 1 ngày vẫn chưa nhận được tiền , vào mail mình nhận được thông báo như thế nầy,
Good day, Doan.

Request for withdrawal made on 16-02-2014 22:40 was rejected.

Reason: Please send a copy of your passport and a document confirming your place of residence, in high resolution (up to 600 dpi) to an email address [email protected].

Payment system: PerfectMoney
Account: U6879983
Amount: 196 usd

Mình đã có send cho nó CMND và giờ vào tài khoản đã bị block,
Ở đây mình chỉ chơi nhỏ vài trăm đô mà bị đồi giấy tờ lằn nhằng rồi ,mình thấy thằng nầy quá bức xúc. nên anh em cẩn thẩn khi chơi lớn với thằng nầy.

nhắc mới chột dạ :confused:

hehe, đây là site mình chơi lần đầu cũng là lần cuối, nghỉ lâu rồi!

Bỏ đi bạn. POP ăn thấp mà nhiều người kêu ca lắm rồi. Nếu thích thì sang roadbet mà chơi, chả phải gửi CMND hay gì cả. Thích nhất là khoản nó cho rút tiền install qua PM luôn.

sặc, bác làm em đau tim quá, bác nào vẫn đang chơi POB cho xin thêm ý kiến đi ạ. :(
Ở đây mình chỉ chơi nhỏ vài trăm đô mà bị đồi giấy tờ lằn nhằng rồi ,mình thấy thằng nầy quá bức xúc. nên anh em cẩn thẩn khi chơi lớn với thằng nầy.

Bác chủ thớt chắc chơi vài trăm $/1 mã rồi ăn của nó thì mới bị block. chứ chơi cò con chắc ko sao :|

Last edited:
tui đang chơi nhõ nhõ đây! :( các bác có site nào Bets ngon k! cho mình vài site với !:( đôi lúc thằng POB nó làm thót cã tim! :(

mình thì chưa gặp bắt gửi CMND gì, vẫn rút bình thường nhưng nghe bạn nói cũng nhột nhột.

Bỏ đi bạn. POP ăn thấp mà nhiều người kêu ca lắm rồi. Nếu thích thì sang roadbet mà chơi, chả phải gửi CMND hay gì cả. Thích nhất là khoản nó cho rút tiền install qua PM luôn.

site đấy nhiều kèo live không bạn?

Hiện tại mình có chơi bet tại Planetofbets,com,trong những ngày gần đây mình thắng liên tục và mình rút tiền với số tiền là 196$ thì mình chờ quá 1 ngày vẫn chưa nhận được tiền , vào mail mình nhận được thông báo như thế nầy,
Good day, Doan.

Request for withdrawal made on 16-02-2014 22:40 was rejected.

Reason: Please send a copy of your passport and a document confirming your place of residence, in high resolution (up to 600 dpi) to an email address [email protected].

Payment system: PerfectMoney
Account: U6879983
Amount: 196 usd

Mình đã có send cho nó CMND và giờ vào tài khoản đã bị block,

Nó nắm cái cán , mình nắm cái lưỡi . Đàng nào cũng chịu thiệt thòi . Rút kinh nghiệm là mới 196$ chứ 1k9$ thì sao .

Biết tìm ai , biết kiện ở đâu ? Lúc đó tiền coi như mất trắng . Kêu trời ko thấu :(

site đấy nhiều kèo live không bạn?

Ít kèo live lắm. Muốn chơi tennis với vét máng bên này mà chả chơi được :D

Ít kèo live lắm. Muốn chơi tennis với vét máng bên này mà chả chơi được :D

thế bạn đang chơi tennis ở đâu? mình chơi tennis ở POB nhưng thấy odds thấp quá,
với lại thằng này cũng láo, chơi live mà không có kênh update kết quả thì kiểu gì cũng bị nó úp sọt

thế bạn đang chơi tennis ở đâu? mình chơi tennis ở POB nhưng thấy odds thấp quá,
với lại thằng này cũng láo, chơi live mà không có kênh update kết quả thì kiểu gì cũng bị nó úp sọt

Uhm. T cũng chơi bên POB thui. Mấy site kia toàn yêu cầu thông tin nên không thích.
Nhớ lại trận hôm nọ. Site cập nhật sai làm mình bet sai. Mất trắng $36. ĐKM nhà nó!

bác thớt ko thấy vào nữa nhỉ, bác ý ăn liên tục mà bét vài trăm $/ 1 trận bị block cũng ko lạ. trước cũng có thread bảo POB chơi nhỏ còn dc chứ đánh to, ăn của nó nhiều là cũng đi acc.

POB vẫn rút đều mà chưa bị ver bất cứ cái gì , nói chung có tiền , chia ra nhiều sàn mà chơi

bác thớt ko thấy vào nữa nhỉ, bác ý ăn liên tục mà bét vài trăm $/ 1 trận bị block cũng ko lạ. trước cũng có thread bảo POB chơi nhỏ còn dc chứ đánh to, ăn của nó nhiều là cũng đi acc.
Cứ ít ít tiền mà chơi thui :D Mấy cái combo mà trúng thì không biết nó có thanh toán ko nữa. Win kèo mà nó ko trả thì thốn lắm :D

POB vẫn rút đều mà chưa bị ver bất cứ cái gì , nói chung có tiền , chia ra nhiều sàn mà chơi
cỡ bác betvn mà vẫn rút đều thì cò con như mình chắc ko phải lo hi hi :)

cỡ bác betvn mà vẫn rút đều thì cò con như mình chắc ko phải lo hi hi :)
em cũng còn mới lọt lòng chứ tầm cỡ gì đâu bác :)

có thể nó thích ăn chặn nhỏ lẻ nên đánh hên xui dính ai thì dính, thông thường các site bet ai lại đoài CMND làm gì mình nghĩ nó chơi chiêu ăn chặn thôi
không phải ăn chặn , nhưng mình nghĩ trong đầu là vụ này chủ thớt rút từ 90-100% tổng số tiền có trong tài khoản :)

không phải ăn chặn , nhưng mình nghĩ trong đầu là vụ này chủ thớt rút từ 90-100% tổng số tiền có trong tài khoản :)
hồi trước khi còn chơi nhiều mình toàn rút 100% tiền thôi nó vẫn cho rút bình thường chứ chưa thấy cảnh bắt gữi CMND thế này, nhưng mà hình như mình nhớ POB nó ko cho rút hết $ ra về hết 1 loại tiền, hồi mình rút khi LR chưa die phải vừa rút về LR vừa về Z thì nó mới cho rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week