Help Ăn Tết song, yotube báo " tắt kiếm tiền yotube" buồn dễ sợ

Có net nào ngon ko bác . Kênh cùi đăng ký yeah1 mà ko đc
thiếu gì chỗ nhân , ăn ít lại mà an toan , đỡ bị tắt $ m cùng lắm bị đá thôi

Kênh youtube của Khá bảnh đó, ông nghĩ kênh đó VN xem hay nước ngoài!
mình nghĩ nhiều tiền là do cái khác chứ ko nhờ trên yyoutube đâu , nếu họ vào network có hợp tác gì đó thì họ quảng cáo trên nền khác nên $ nhiều hơn chứ trông vào anh gu gồ hiên tại thì khó lắm
kênh NTN gần 900tr 1 tháng kìa

thằng khá đó có dàn dựng đứng sau là đại gia trung quốc, bơm tiền zô đó, ko đơn giản đâu , đừng nghĩ ba cái ba láp mà view nhiều thế, view bơm từ mấy lờ bơm view bên tàu đó , có mục đích chính trị kiểm soát thanh niên cả đó , đừng nghi đơn giản , như thằng Hoa Vinh là 1 ví dụ , nó mua từ nguồn bên tàu cả đó

Kênh mình không dính gậy nào mà nó vẫn tắt kiếm tiền kèm thông báo tạm ngưng chương trình đối tác youtube, buồn dễ sợ, đang gửi yêu cầu bật lại kiếm tiền

tự nhiên tắt tức là có liên quan tới reup nhé ,hay ip bạn đăng nhập cái kênh đó trùng với ip bạn tải 1 video nào đó của youtube là nó đánh tắt $ hết

tự nhiên tắt tức là có liên quan tới reup nhé ,hay ip bạn đăng nhập cái kênh đó trùng với ip bạn tải 1 video nào đó của youtube là nó đánh tắt $ hết
Nó hẹn 1 tháng nữa bật lại, để gần đến ngày gửi yêu cầu mình xóa hết clip rồi gửi lại xem sao

Nó hẹn 1 tháng nữa bật lại, để gần đến ngày gửi yêu cầu mình xóa hết clip rồi gửi lại xem sao
vậy thì ko sao nhé , cái này nge nói là lâu lâu nó kiểm tra lại thôi , sợ mấy ông bật đc $ rồi chuyển qua reup đó mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,267
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week