Ask AM payclick

đủ min pay 20$ thì nó sẽ paid vào cheiuef thứ 2 giờ vn. Nhưng chủ yếu là phải gửi tickit cho nó, chứ mình đc paid 3 lần thì k tự paid bao h.

thằng này nó đếm view kiểu gì ấy , mình có cái web cùi , ngày mình được tầm 20-30 click , mà nó đếm đc 5-6 cái , chán gỡ ra cho nhẹ web.

đủ min pay 20$ thì nó sẽ paid vào cheiuef thứ 2 giờ vn. Nhưng chủ yếu là phải gửi tickit cho nó, chứ mình đc paid 3 lần thì k tự paid bao h.
vậy là cần phải gửi ticker cho nó để nó thanh toán ak bạn ! ! gửi tickekr xong ùi nó pay nhanh ko bạn !

thằng này nó đếm view kiểu gì ấy , mình có cái web cùi , ngày mình được tầm 20-30 click , mà nó đếm đc 5-6 cái , chán gỡ ra cho nhẹ web.
mình cũng chẳng biết bạn ! nhưng mà thấy nó cao $ nhất trong các net mình làm ! nên mình đặt qc thui ! mà bạn được pay bao giờ chưa nhỉ ?

paid ok ko cậu tại có web cùi gắn vô kiếm tiền cafe thôi sợ gắn cho đã ko paid buồn lắm :(
web cùi sợ hơi khó đấy. Nó tính cái chỉ số mua hàng cr vs những web site nhỏ. Nếu web cùi chơi popads, cứ đủ 5$ là paid, khỏi lo scam bác ạ

web cùi sợ hơi khó đấy. Nó tính cái chỉ số mua hàng cr vs những web site nhỏ. Nếu web cùi chơi popads, cứ đủ 5$ là paid, khỏi lo scam bác ạ
ok cảm ơn cậu nhé , kiếm ly cafe thôi còn kiếm nhiều phải chuyên sâu mình thì ko nỗi rồi :D

mình mới đăng ký payclick, cho mình hỏi khoảng bao lâu nó duyệt, và mình có cần gửi ticket cho nó không? cảm ơn !

mình cũng biết cái gì đâu :v toàn tự mò vs đầu tư. ytb khó quá mới pahri mò thôi absc
ủa cậu popads là dạng quảng cáo ẩn ah cậu , 1 ip click tương tác trên website mình rồi cứ click quảng cáo vậy hoài có sao ko cậu , nãy vô xem có 1ip mà 6 click :(

ủa cậu popads là dạng quảng cáo ẩn ah cậu , 1 ip click tương tác trên website mình rồi cứ click quảng cáo vậy hoài có sao ko cậu , nãy vô xem có 1ip mà 6 click :(
k sao, nhưng mất kháhc. Mình set cáhc 2 phút thì click mới nhẩy ra popup.

ai có skype AM payclick cho mình xin với ! Và Payclick nó auto pay hay là cần gửi mail hay ticker gì cho nó không nhỉ ?
Xin chào! Bạn có thể gửi ticket để thanh toán nếu hệ thống ko lập payment cho bạn ạ. Thườn là hệ thống sẽ từ pay cho các publisher.

Thân!

Xin chào! Bạn có thể gửi ticket để thanh toán nếu hệ thống ko lập payment cho bạn ạ. Thườn là hệ thống sẽ từ pay cho các publisher.

Thân!
vãi lìn đâu ra xuất hiện trong đây mà vô đúng topic hay vậy má :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,253
171,317
Latest member
vanhung38ht
Back
Top Bottom