ai giúp minh hiểu thêm 1 chút về themaposter 2.16 với

royall

Senior
Reactions
120
MR
0.000
mình vừa thử sài con 2.16 .. nhưng mình ko hiểu phần convert & phân add những forum có câu hỏi question .>> bạn nào biết có thể chỉ mình 1 chút với
cám ơn các bạn

convert là dùng để chuyển đổi forum & template từ phiên bản cũ sang phiên bản mới, add question là dùng để lưu lại những câu hỏi mà những forum bắt buộc bàn phải trả lời khi post bài, rồi về sau khi gặp câu hỏi đó nó tự trả lời cho bạn, không phải mất công nhập lại.

convert là dùng để chuyển đổi forum & template từ phiên bản cũ sang phiên bản mới, add question là dùng để lưu lại những câu hỏi mà những forum bắt buộc bàn phải trả lời khi post bài, rồi về sau khi gặp câu hỏi đó nó tự trả lời cho bạn, không phải mất công nhập lại.

oh . thanks pan .
pan cho minh hoi them 1 chut' .. la minh phai? add tung bai 1 vao auto .hay co' cach nao add bai nhanh ko ban .. vd add nhung bai da~ chuan bi san~ trong ( .txt )

bạn có thể add 1 lần 1 file text chứa nhiều bài nhưng file text phải có dạng:

bài 1
-----------------------------
bài 2
-----------------------------
bài 3

trong đó:
----------------------------- là những ký tự phân từng bài viết (có thể đặt tùy ý)

ở thema: vào config > dirctory posting >tìm dòng posting from directory > masage in .txt seprator > có 1 cái khung là nơi bạn đặt những ký tự mà phân bài viết ra (-----------------------------) đặt xong update

Cách add bài: vào post list > nhìn phía trên bên phải click vào "load from .txt" (có hình nhu folder) > tìm đến file text chứa nhiều bài viết > open > nó sẽ từ phân ra từng bài viết theo dấu (-----------------------------) mà bạn đặt

trong đó:
----------------------------- là những ký tự phân từng bài viết (có thể đặt tùy ý)

ở thema: vào config > dirctory posting >tìm dòng posting from directory > masage in .txt seprator > có 1 cái khung là nơi bạn đặt những ký tự mà phân bài viết ra (-----------------------------) đặt xong update

Cách add bài: vào post list > nhìn phía trên bên phải click vào "load from .txt" (có hình nhu folder) > tìm đến file text chứa nhiều bài viết > open > nó sẽ từ phân ra từng bài viết theo dấu (-----------------------------) mà bạn đặt

Cám ơn bạn nhiều nhiều ...

trong đó:

bạn ơi .. minh add thử nhưng các tiêu đề của bài đều bị lỗi .. được mỗi tiêu đề bài đầu tiên
ko biết có phai ngăn cách tiêu đề bằng ký tự gi ko

bạn ơi .. minh add thử nhưng các tiêu đề của bài đều bị lỗi .. được mỗi tiêu đề bài đầu tiên
ko biết có phai ngăn cách tiêu đề bằng ký tự gi ko
nhìn thì bị lỗi nhưng khi post lên thì b thường, bạn cứ test thử xem

cho mình hỏi sao nhửng forum có capcha khi post nó ko hiện lên cho mình gỏ là sao vậy.nó đứng hình luôn ak.kì wa

Cac bác cho hỏi co ai dung thema để post dle có ngon ko
Mà add mấy cái dich vu auto capth vào thema co dc k, nên dùng thằng dv capth nào

Sẳn ai có list dle wz sống nhăn pm em cái giá. Dc e lum

Announcements

Forum statistics

Threads
420,258
172,296
Latest member
vn884576

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week