SCAM Agrarian Benefit - agrarian-benefit.com

nó báo thế này: Dồn tích tiếp theo: NGÀY MAI 07:00
có khi mai là nó tính lãi đó, nó bỏ 5d chuyển sang 52 nhưng vẫn trả thì sao?
mong sống đến 52 ngày để rút hehe

nó báo thế này: Dồn tích tiếp theo: NGÀY MAI 07:00
có khi mai là nó tính lãi đó, nó bỏ 5d chuyển sang 52 nhưng vẫn trả thì sao?
mong sống đến 52 ngày để rút hehe
Tức là trả lãi lần tiếp theo vào 07h00 ngày mai, và trả 52 lần. Nhưng lãi 1 lần là bao nhiêu và bao nhiêu ngày trả lãi 1 lần thì chưa biết. Mình sáng nay support nó xin info plan này nhưng nó éo thèm trả lời. Vãi chưởng.

Info mập mờ nên anh em hy vọng là ngày trả 1 lần tức là 52 ngày nhưng nếu plan nó kêu 7 ngày trả 1 lần thì phải hết năm mới hết plan. kaka (Nói chơi chứ chắc không có plan nào như vậy, 99% là ngày trả 1 lần và lãi khoảng 5% ngày)

Tức là trả lãi lần tiếp theo vào 07h00 ngày mai, và trả 52 lần. Nhưng lãi 1 lần là bao nhiêu và bao nhiêu ngày trả lãi 1 lần thì chưa biết. Mình sáng nay support nó xin info plan này nhưng nó éo thèm trả lời. Vãi chưởng.

Info mập mờ nên anh em hy vọng là ngày trả 1 lần tức là 52 ngày nhưng nếu plan nó kêu 7 ngày trả 1 lần thì phải hết năm mới hết plan. kaka (Nói chơi chứ chắc không có plan nào như vậy, 99% là ngày trả 1 lần và lãi khoảng 5% ngày)
Sáng mai vào rút là biết liền à. :d

chờ sáng mai hơi lâu nên anh em cứ bàn trước cho vui ấy mà, biết đâu sáng mai vào rút không được thì sao.:p
Mình thấy dữ liệu dep và pay của trang vẫn nhẩy tành tạch ấy nhỉ. chắc chưa die đâu. Hy vọng vậy :)

Mình thấy dữ liệu dep và pay của trang vẫn nhẩy tành tạch ấy nhỉ. chắc chưa die đâu. Hy vọng vậy :)
không die nhưng sẽ sớm die hơn, vì các monitor để not paying thì ai dám vào nữa. số lượng nhà đầu tư ít thì nó sẽ chốt lời sớm thôi.

Vừa có thông báo chuyển plan 1 và 3 thành plan 4. Log in vào kiểm tra, cái đờ mờ plan 5 ngày nó chuyển thành plan 4 với 52 lần rút chắc là 52 ngày. Kiếm info plan 4 không thấy đâu. Vãi thặc.

Ôi, nay đến hạn vào rút thấy nó chuyển sang plan 52day mới vãi chứ

Vậy là các thông tin report hôm qua là đúng rồi, kiểm tra site thì ko thấy thông tin của plan 52 ngày, giờ ai còn bao nhieu thì tranh thủ rút hàng ngày để giảm thiệt hại thôi

Vừa cập nhập từ một số bạn bè, pm, payer... vẫn pay instant, riêng btc đang pending có lẽ đang lỗi do ví coinbase và blockchain chứ k phải do site.

Chỉ cổng bitcoin pending thôi, Do vấn đề về cổng bitcoin nhiều site bị vậy chứ site vẫn ok

Hai hôm nay mình rút thì các site vẫn instant với bitcoin bình thường nhé, khả năng cao là do btc đang tăng nên admin tắt instant cổng btc thôi

Ông ad tekzoom bảo site chạy bèo lắm 1 vòng nữa, tưởng thế nào :rolleyes:
Admin đó gì chả nói dc, lúc site chạy ok thì nói ngon lắm, lúc có vấn đề thì bảo khoan đầu tư, ko có rcb cho ref. Nói giọng trên face rất hách dịch

Chán vồn, đi site này với optimabit nữa chứ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member
Nhatcong14

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week