Network Adsterra - Kiếm hơn 42k$ ổn định trong 9 tháng.

Cho mình hỏi, đợt trước mình có gắn thử adstera, sau đó web mình sập, nay mình vào adstera vẫn có tiền từ site đó là sao nhỉ, quá vi diệu ?
Chắc bạn sử dụng direct link của nó, rồi khách click vào link đó ngày xưa nó nhảy sang các sàn thương mại điện tử, và khi khách đó vẫn mua hàng trên các sàn đó (cookie chưa hết hạn) thì bạn vẫn có tiền, giống kiểu bẫy cookie sàn shopeee mà VN đang chơi đấy.

Chắc bạn sử dụng direct link của nó, rồi khách click vào link đó ngày xưa nó nhảy sang các sàn thương mại điện tử, và khi khách đó vẫn mua hàng trên các sàn đó (cookie chưa hết hạn) thì bạn vẫn có tiền, giống kiểu bẫy cookie sàn shopeee mà VN đang chơi đấy.
Web mình đi lâu mấy năm rồi, mà hồi đó mình có gắn vào xong nhảy pop kinh quá, nên gỡ ra, nên cũng ko vào xem. Giờ mình vào lại thì thấy nhảy tiền nên thắc mắc đây

Đúng rồi bạn, không phẩy mấy mấy, nhưng ảo cái vẫn có impe, có click
Ngày được không phẩy mấy mấy để quên lâu thì cũng đáng kể. Hồi xưa tôi tuyển ref cho freebitco.in kinh lắm, nghỉ 4 năm vào lại xem thử, thấy ref đem cho tôi hơn 700$, rút ra xài luôn.

Sao không xem được Video nhỉ ? Hay là bác để hình click quảng cáo
Xem được mà. https://12jav.net/video/hodv-21810-aizuki-himari/

Sáng mình vào thì thấy ảnh, click vào thì ra quảng cáo quá trời mà ko có phim, giờ minh vào lại, có phim nhưng ko thấy nhảy Ads như lúc sáng. Mà nguồn 18 này public hả bác ? bác lưu Video ở đâu mà coi rất mượt.
Bác kéo xuống footer nha, có 2 stream vendors mình để đó.

Bác kéo xuống footer nha, có 2 stream vendors mình để đó.
À, thank bác. Với em thấy bác dùng Adsterra, Clickadu, Ad-maven. Bác cho em hỏi bác dùng Ads như thế nào mà em vào web của bác rất thích, không thấy quảng cáo nào luôn, cái vụ xem phim thì em chỉ cần tắt pop nhảy thôi. Ở trên thì bác bảo dùng Adsterra cho banner thôi hả bác, còn 2 cái còn lại bác dùng dạng gì ?

À, thank bác. Với em thấy bác dùng Adsterra, Clickadu, Ad-maven. Bác cho em hỏi bác dùng Ads như thế nào mà em vào web của bác rất thích, không thấy quảng cáo nào luôn, cái vụ xem phim thì em chỉ cần tắt pop nhảy thôi. Ở trên thì bác bảo dùng Adsterra cho banner thôi hả bác, còn 2 cái còn lại bác dùng dạng gì ?
Vẫn là pop luôn bác. Chỉ là sẽ random xuất hiện theo tỉ lệ. Dù sao thì 1 net bác nhảy nhiều pop thì tiền kiếm được không nhiều hơn bao nhiêu. Nhưng nhảy 1 pop của 3 net sẽ khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,252
171,315
Latest member
hieuhoahong22
Back
Top Bottom