New Adpays.net - dễ kiếm tiền nhưng không nhìu :D

request 2$ thử thì mất 0.36 , chắc dồn nhiều rồi request khỏi tốn phí :D thấy bác thớt request toàn 1$ chắc tốn mớ phí :oops:

Sell phút Hitleap 10k = 0,5$

10k phút = 600k giây , treo với tỉ lệ 10s/view ta có 60k view

Chạy Adpay : tỉ lệ 5 ăn 1 .
- Nghĩa : 60k view Hitleap ăn 12k view Adpay .

Với CPM tầm ~ 0,04

Thì 12k view kiếm được ~ 0,48$

Chưa tính thêm bớt các loại phí tổn hay sai số khi tính toán
:rolleyes:

Cái này dành cho ai lười đi rao bán phút Hitleap thì nhàn hơn , chỉ việc treo rồi bỏ đấy đỡ phải lập nhiều acc Hitleap tích đủ số phút rồi mới đem đi bán được ...:rolleyes:

/////////////////////

À tiện , Bác nào Cần mua phút Hitleap thì vứt mình cái acc Hitleap rỗng mình cắm cho , 1 ngày 1k điểm - tháng 30k điểm với giá 1,4$ khuyến mãi (1-2 tháng đầu) . Đảm bảo 1 tháng (30 ngày) đủ 30k phút ( sai số khoảng 10-200 phút ) . Nếu sợ mình scam thì có thể đưa acc Hitleap mình cắm phút trước đến cuối tháng lấy tiền sau ( Mình chỉ cắm duy nhất 1 IP với điều kiện trên nên miễn các bác nào bóc bánh không trả tiền nhé :rolleyes: )

Cam kết đủ số phút như đã nêu , không sử dụng , chia sẻ acc Hitleap hay số phút cắm được để tư lợi riêng . Các bác có thể lấy acc Hitleap phụ đã ref acc Hitleap chính để hưởng 10% số phút , mình không cấm , chỉ cần các bác sòng phẳng trong thanh toán là được :rolleyes:

Last edited:
giờ ai mua acc hitleap nhỉ , treo mấy hôm từ 100k phút giờ còn chừng này mà mới được 1$ bên adpay . k bằng bán phút hitleap , mà nick này lại đăng kí bằng mail chính rồi nên k bán được , chắc treo hitleap mang đi bán lời hơn chơi adpays :D

giờ ai mua acc hitleap nhỉ , treo mấy hôm từ 100k phút giờ còn chừng này mà mới được 1$ bên adpay . k bằng bán phút hitleap , mà nick này lại đăng kí bằng mail chính rồi nên k bán được , chắc treo hitleap mang đi bán lời hơn chơi adpays :D
View attachment 76463
Như vậy là = bán phút Hitleap rồi mà cậu , 20k phút 1$ thì = nhau thôi :rolleyes:

rút về paypal mất phí 0.36 bác à :D mà treo hitleap rồi bán luôn có phải tiện hơn không
thì treo nhiều vào tầm 5$ chẳng hạn rồi rút 1 lúc đỡ phí , với lại bán phút Hitleap thì phải tích đủ số phút mới bán được rồi còn phải tìm người để bán mất thời gian ..... Treo cái này thì đỡ , chỉ việc treo chán chê , khi nào rút tiền cũng được :rolleyes:

thì treo nhiều vào tầm 5$ chẳng hạn rồi rút 1 lúc đỡ phí , với lại bán phút Hitleap thì phải tích đủ số phút mới bán được rồi còn phải tìm người để bán mất thời gian ..... Treo cái này thì đỡ , chỉ việc treo chán chê , khi nào rút tiền cũng được :rolleyes:
Mình treo Hitleap được vài hôm thì bị Reject link. Giờ k dùng được nữa. K biết tại sao. Hay là mình k đẹp trai :D:D:D

Những cái ko chơi đc:
1. otohit
2. 10khits
3. easyhits4u
4. alexamaster
5. exc.10khits
6. youliketraffic
7. websyndic
8. traffdaq
9. trafficadventure.traffic-supplier
10. autosurfspace
11. trafficmonsoon
bác chỉ giúp em những trang chơi đuợc chứ những trang chơi ko được bác liệt kê ra làm giề

bác chỉ giúp em những trang chơi đuợc chứ những trang chơi ko được bác liệt kê ra làm giề
Treo bằng SSH cũng được nhé bác :p . Tệ lắm khoảng 1,5 ngày là đủ Paid rồi.
P/S: Mình vừa mới chat với Admin, nó bảo có thể treo bằng Hitleap nhưng SSH thì ko :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,459
Latest member
quanghuy050995

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week