• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Add postback các net dạng Proprietary

kvd1111

Senior
Reactions
243
MR
0.052
Mình reg được cái net ghi platform Proprietary, Như hình đính kèm. Từ trước chưa làm net này bao giờ nên vô không thấy chỗ add postback. Hỏi AM nó bảo đưa link postback cho nó add nhưng nó lại không đưa cho các optional như code Hasoffer để mình fix.
Không biết pro nào biết link postback dạng này hoặc các optional như bên hasoffer thì chỉ mình với.
Xin cám ơn . prees1.jpg prees1.jpg prees2.jpg hdree3.jpg

cau dua postback hasoffer cho no.no add vao la se dc. :D.(100%)

cau dua postback hasoffer cho no.no add vao la se dc. :D.(100%)
Mình cũng đưa link hasoffer đấy cho nó, nó add rồi nhưng mà test thử bị lỗi, nó không hiện nameoffer hay payout. Trong khi hasoffer vẫn chuẩn .

Mình reg được cái net ghi platform Proprietary, Như hình đính kèm. Từ trước chưa làm net này bao giờ nên vô không thấy chỗ add postback. Hỏi AM nó bảo đưa link postback cho nó add nhưng nó lại không đưa cho các optional như code Hasoffer để mình fix.
Không biết pro nào biết link postback dạng này hoặc các optional như bên hasoffer thì chỉ mình với.
Xin cám ơn .View attachment 77733 View attachment 77733 View attachment 77734 View attachment 77735
cần thì inbox link, mình chỉ cho fix

Uhm cậu, cậu chém net này không .
không cậu, Net này lúc mới chập chững làm, giờ vẫn còn acc, cũng thằng Mike là AM, paid chuẩn :) nghe nói sau này nó check info căng lắm, fake các kiểu mà nó biết VN mới ghê :)

không cậu, Net này lúc mới chập chững làm, giờ vẫn còn acc, cũng thằng Mike là AM, paid chuẩn :) nghe nói sau này nó check info căng lắm, fake các kiểu mà nó biết VN mới ghê :)
Cậu có link postback các net dạng này không, mình xin .

Cậu có link postback các net dạng này không, mình xin .
không cậu, lúc đó mình còn không có site, hiện giờ mình cũng không xài postback :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,130
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom