Request Add bank name bussiness cho paypal limit 180

Mình cũng đang dính trường hợp không change đc business name của Paypal để rút check. Bác nào change đc cho em xin skype với ạ. Thanks

Confirm lại nhá
giờ có add đc bank nhưng bussiness name nó cũng *** hiện lên đâu nó vẫn hiện theo personal name ấy đù má Paypal

Confirm lại nhá
giờ có add đc bank nhưng bussiness name nó cũng *** hiện lên đâu nó vẫn hiện theo personal name ấy đù má Paypal
chuyen thay doi de thoi, noi thang customer service cho gap supervior , no co quyen lam du moi thu tren troi duoi dat . no send cheq ve vietnam con duoc mua huong chi sua ten bank

chuyen thay doi de thoi, noi thang customer service cho gap supervior , no co quyen lam du moi thu tren troi duoi dat . no send cheq ve vietnam con duoc mua huong chi sua ten bank

nick chính ko dùng, suốt ngày clone nick mới chăm chỉ đi la liếm khắp các topic bắt gà lạc :cool:

nick mới thì cứ gọi là gặp Acc $ to là nuốt lun tiền và BYE BYE ko hẹn gặp lại :rolleyes:

>>> lấy nick lâu năm, hoạt động nhiều ra, thì mọi người khắc lao vào ủng hộ thôi

có scam thì cũng phải đánh đổi nhiều công sức chứ

Ông thần tuổi gì mà đòi gặp supervisor . supervior là cái éo j vậy pro

nick chính ko dùng, suốt ngày clone nick mới chăm chỉ đi la liếm khắp các topic bắt gà lạc :cool:

nick mới thì cứ gọi là gặp Acc $ to là nuốt lun tiền và BYE BYE ko hẹn gặp lại :rolleyes:

>>> lấy nick lâu năm, hoạt động nhiều ra, thì mọi người khắc lao vào ủng hộ thôi

có scam thì cũng phải đánh đổi nhiều công sức chứ
toi lam gi co nick nao ma dung nua. toi moi tham gia dien dan duoc vai tuan. ong hay ong gioi ong lam lau thi do la van de cua ong. toi da scam cua ai dau ma ong het lan nay lan khac noi nhu dung roi vay.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back