Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đang cần mọi người tranh luận về vấn đề restart, nhưng một số thành phần ko hiểu ý, cứ đòi hỏi phải hiểu sâu về acx. Trẻ trâu thì cũng phải hóng lúc nào nên dep 50k chứ ;)

bác chắc lớn tuổi nên nói chuyện kiểu này, bác nghĩ người khác phải tôn trọng bác khi nói chuyện.
Nhưng đây là trên thế giới ảo, trừ khi quen rồi không thì không có chuyện tôn trọng tuổi tác đâu, anh tôn trọng tôi thì tôi sẽ tôn trọng anh.

Your Perfect Money withdrawal request for $48.24 has been sent!

Your Member ID: 4408...
Payment Processor: Perfect Money ( U88916... )
Reference Number: 105439777

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

bác chắc lớn tuổi nên nói chuyện kiểu này, bác nghĩ người khác phải tôn trọng bác khi nói chuyện.
Nhưng đây là trên thế giới ảo, trừ khi quen rồi không thì không có chuyện tôn trọng tuổi tác đâu, anh tôn trọng tôi thì tôi sẽ tôn trọng anh.

Mình chưa hiểu ý bạn, có thể nói rõ cho mình hiểu ko?

Your Perfect Money withdrawal request for $48.24 has been sent!

Your Member ID: 4408...
Payment Processor: Perfect Money ( U88916... )
Reference Number: 105439777

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

bi nhiu h nhỉ :-< Có 1 lệnh 217h chưa thấy mặt trời

Attachments

497.4 KB · Views: 30
Mình chưa hiểu ý bạn, có thể nói rõ cho mình hiểu ko?

Người không biết hiểu biết như bạn mình nghĩ đừng nên tạo clone rồi vào comment lung tung ở totic nữa nhé , bạn về 3-4 trang trước trang này xem mọi người chửi bạn ntn còn gắng gồng , vkl

50k ô ba ma khoảng 1tỉ 1, đã cầm số tiền lớn vậy đầu óc phải chín chắn biết tính toán, đây ngay cả các viết cũng lủng củng, chứng tỏ trẩu 100% , thanh niên sống ảo vl , hoặc là đầu tư 2 ô ba ma ghi nhầm :D 50k vnđ

AD gold 350h da ve nhe
Greetings Hoan !

Your Perfect Money withdrawal request for $222.53 has been sent!

Your Member ID: 4447545
Payment Processor: Perfect Money ( U9628xxx )
Reference Number: 105441273

Vì người ta vẫn có câu "biết thì thưa thốt, Không biết thì dựa cột mà nghe".

Nếu câu hỏi của bác chỉ đơn giản là "em có một số tiền xx$ như này, Giờ dep vào ACX có ổn không" thì mọi thứ sẽ yên bình. Đã là newbie thì nên hỏi mọi người lịch sự thì sẽ nhận được câu trả lời lịch sự. Ngoài đời cũng thế thôi

bác đã không biết còn thích nói chữ "đau đầu" với cả "restart tại 3 với 5%" thì nhận gạch cũng không oan đâu.

Bác này nói đúng =)) , đây bác ấy còn nói có 50k$ dep , ờ thì ngon dep đi :v , nói vui vãi , cứ nói thích bị chửi ra !

Người không biết hiểu biết như bạn mình nghĩ đừng nên tạo clone rồi vào comment lung tung ở totic nữa nhé , bạn về 3-4 trang trước trang này xem mọi người chửi bạn ntn còn gắng gồng , vkl

nhịn lắm mới trả lời đc chữ không, mà đọc cm bạn xong thoải mái hết cả người :)

AD gold 350h da ve nhe
Greetings Hoan !

Your Perfect Money withdrawal request for $222.53 has been sent!

Your Member ID: 4447545
Payment Processor: Perfect Money ( U9628xxx )
Reference Number: 105441273
Mình cũng gold 350h ad nhưng lệnh max 800$ chưa về :(

Trong này lắm thành phần nguy hiểm vật, ko biết ref của upline nào, mình đã động vào ổ kiến lửa nào đây :cool::p:D:rolleyes:

Nói đến thế mà bác còn ko hiểu thì tốt nhất bác cứ lẳng lặng xem mọi người bàn luận và đánh giá tình hình site.

Sau đó nếu bác có cái "50k$" thật thì bác cứ dựa vào đó mà tham khảo xem có nên dep không.

Không nên cmt làm gì nữa là nhận gạch đá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,440
171,494
Latest member
andreseu9

Most viewed of week