Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tiền bị đọng trong tk thì chưa có quyét định chính thức còn số pack đang mua sau khi rs sẽ bị chuyển về 2%, chả cần biết pack đó bạn mua vào lúc lãi đang là bao nhiêu

bác cần phân biệt giữa resetrestart

Các bác cho em hỏi khi lãi lên đến 10% và nó restart thì tiền của mình sẽ được tính như nào nhỉ?

Em nghe nói toàn bộ tiền và packet còn lại sẽ bị mất 1 số % nào đó hay như nào ạ?

Reset đợt này nó hứa sẽ về 2% và không bị mất pack, nó sẽ làm đúng như những gì nó hứa. Nhưng reset xong về 2% rồi thì làm gì tiếp theo là quyền của nó, nó cầm cán mà :D . Nói túm lại là không ai biết trước được nó muốn gì đâu.

Reset đợt này nó hứa sẽ về 2% và không bị mất pack, nó sẽ làm đúng như những gì nó hứa. Nhưng reset xong về 2% rồi thì làm gì tiếp theo là quyền của nó, nó cầm cán mà :D . Nói túm lại là không ai biết trước được nó muốn gì đâu.

thế còn về số tiền chưa rút được thì khả năng giải quyết như nào ạ?

chuyển về 2% nhưng nó vẫn sẽ tính tổng thu nhập của pack đó là 150% cho mình phải ko bạn.
uhm, tất cả các pack bạn mua, cứ nhận đủ 150% là hết hạn nhưng nên nhớ hôm nay bạn mua pack ở mốc 6% nhưng ngày mai nó lên 7% thì bạn vẫn chỉ dc nhận lãi ở mức 6% chứ ko phải 7% nhé
bác cần phân biệt giữa resetrestart
mình hiểu mà :D

Biết được thì đã giàu :D

biết hay ko cũng như nhau chư biết mà giàu thì giàu = cách nào nhể

Thanh niên cũng đang ẩn mình lên tiếng đấy. Đừng vội nói về người khác trong khi mình cũng đang chẳng khác jì họ ;)
Tôi đang hỏi ông là tìm hiểu về acx dc bao nhiêu rồi mà lại nói ntn "ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa"
Nên nhớ tôi đang nc lịch sự với ông bạn, chưa văng thằng này thằng kia ra đâu nhé, thích lịch sự thù sẽ có lịch sự còn thích mất dạy thì thằng này cũng sẵn sàng;)

Mình chẳng hiểu gì về acx luôn nên cần mọi người tư vấn mà. :p Mình có làm gì ai đâu, chỉ hỏi có nên dep vào hay ko thôi mà, chứ có làm ảnh hưởng đến miếng cơm của ai đâu mà lắm nhân vật bức xúc vậy :confused:

Mình chẳng hiểu gì về acx luôn nên cần mọi người tư vấn mà. :p Mình có làm gì ai đâu, chỉ hỏi có nên dep vào hay ko thôi mà, chứ có làm ảnh hưởng đến miếng cơm của ai đâu mà lắm nhân vật bức xúc vậy :confused:
Dep 50k đi thím không cần tranh luận nhiều :D

Dep 50k đi thím không cần tranh luận nhiều :D
Đang cần mọi người tranh luận về vấn đề restart, nhưng một số thành phần ko hiểu ý, cứ đòi hỏi phải hiểu sâu về acx. Trẻ trâu thì cũng phải hóng lúc nào nên dep 50k chứ ;)

Vì người ta vẫn có câu "biết thì thưa thốt, Không biết thì dựa cột mà nghe".

Nếu câu hỏi của bác chỉ đơn giản là "em có một số tiền xx$ như này, Giờ dep vào ACX có ổn không" thì mọi thứ sẽ yên bình. Đã là newbie thì nên hỏi mọi người lịch sự thì sẽ nhận được câu trả lời lịch sự. Ngoài đời cũng thế thôi

bác đã không biết còn thích nói chữ "đau đầu" với cả "restart tại 3 với 5%" thì nhận gạch cũng không oan đâu.

Cám ơn bạn đã góp ý :D

Đang cần mọi người tranh luận về vấn đề restart, nhưng một số thành phần ko hiểu ý, cứ đòi hỏi phải hiểu sâu về acx. Trẻ trâu thì cũng phải hóng lúc nào nên dep 50k chứ ;)

đập đi để em có cơ hội giải quyết 1 phần tài sản = code :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,443
171,495
Latest member
w88giving

Most viewed of week