Cheat Traffic 2captcha Gõ 6829 được có 2,1 USD

FXCS

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
kolotibablo gõ gần 500 sai 3 cái mất sạch, kiểm tra quá mỏi mắt
Captchabucks nó chẳng tải gì về lại bị xoá bởi diệt virus
pixandprofit ,megatypers tải lâu trả tối thiểu tới 3 USD
FastTypers, GoGetSome, CaptchaTypers không đăng ký được.

Kolo bạn gõ sai mấy cái code có kí tự đặc biệt, mấy cái hình chọn candy, popcorn thì sẽ ra đảo, mình gõ 100 code sai sai 20 30 nó có ý kiến ý cò gì đâu

nhớ lại thì đã có 1 thời sống qua khốn khó nhờ captcha :(

2captcha đc cái mã dễ , làm trên pm 2-3 tk là ngon. ai cần phần mềm gõ 2captcha inbox mình nhé, qua facebook thì nhanh

Bỏ đi cho lành. Làm task kìa. Mỏi mắt tý còn kiếm chắc ăn
làm task là gì bác,dạo này kolo bóc lột quá đang kiếm đường khác

Captcha nát lâu rồi, không làm gì được trên đây nữa thì đi làm ngoài thôi. Bán sức khoẻ mà còn không có tiền thì bán làm gì

Định quay lại cảpt nghe bác nói chắc bỏ lun:(
Bỏ đi... qua loại hình tương tự làm task ở trên các bạn nói ý. Mới làm ít việc ít tiền chịu khó canh job rồi làn lên lever sẽ có , nó tốt cho tương lai có bạn làm ngày cả 100$, nếu bạn ko biết tiếng anh vẫn làm được nhé dùng chrome dịch ra hiểu ý chính rồi làm cẩn thận thì sẽ ngon thôi , chứ tớ thấy captcha chắc nhưng từ lé tới bị thương với "nêu bai" thôi.

Bỏ đi... qua loại hình tương tự làm task ở trên các bạn nói ý. Mới làm ít việc ít tiền chịu khó canh job rồi làn lên lever sẽ có , nó tốt cho tương lai có bạn làm ngày cả 100$, nếu bạn ko biết tiếng anh vẫn làm được nhé dùng chrome dịch ra hiểu ý chính rồi làm cẩn thận thì sẽ ngon thôi , chứ tớ thấy captcha chắc nhưng từ lé tới bị thương với "nêu bai" thôi.
Tks b

Announcements

Forum statistics

Threads
419,883
171,929
Latest member
toilameo1
Back
Top Bottom