• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1000$ Paypal Add gmail - rate 18 - VCB

Status
Not open for further replies.

Ancol

Junior
Reactions
124
MR
0.023
Done, nhờ mod close top hộ :)

Last edited:
tài khoản PP mới reg có mua được không nhỉ

Như tít, có thể check team nếu muốn, 1 code tầm 2-4$, có thể sell lẻ min 50$ 1 gd, trung gian buy chịu fee nha, rate 18 là mình đã chịu thiệt rất nhiều rồi không giảm rate nữa nhé, vì mình đã tính cả công add của các bạn trong đó rồi
17.5 thì LH xúc hết

17.5 thì LH xúc hết
17.5 có người chịu thu rồi bạn à :(, do mình thấy quá bèo so với công sức mình bỏ ra từ chiến đấu vs site đến reg gmail này nọ nên mình thấy 18 là hợp lý nhất với mọi người, được 18 thì mình sẽ bán ạ, đừng trả xuống nữa tội nghiệp mình :(

Như tít, có thể check team nếu muốn, 1 code tầm 2-4$, có thể sell lẻ min 50$ 1 gd, trung gian buy chịu fee nha, rate 18 là mình đã chịu thiệt rất nhiều rồi không giảm rate nữa nhé, vì mình đã tính cả công add của các bạn trong đó rồi
Sao giá rẻ vay , có verify chưa vậy bạn , mình giao dịch qua trung gian hả

Sao giá rẻ vay , có verify chưa vậy bạn , mình giao dịch qua trung gian hả
PP Add mail mà bạn hỏi verify chưa là sao bạn

up cho giá tốt

Ốp la

up cho cậu

Xúc thật không đó, pm đi
Cục to nhất là bao nhiêu vậy bác . Hỏi thật nha . đc thì xúc thôi . tại pp add nhiều rồi

Cục to nhất là bao nhiêu vậy bác . Hỏi thật nha . đc thì xúc thôi . tại pp add nhiều rồi
To nhất 4$, vì từ 2-4$ mà

Nhờ mod close top hộ ạ

Done, nhờ mod close top hộ :)

Trời có cả đóng người pm mình mua mail paypal nhỏ 2-4$ rate 20 , bạn bán thế này lỗ sặc tiết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,382
171,434
Latest member
thanhson184
Back
Top Bottom