Airdrop 100$ -Eib.ai Nhận ngay vào tài khoản - Chỉ cần Email + SĐT

viết thừa thôi mà bác , ggdrive , gắt thế bác

Có gì đâu mà gắt bác, em thấy cái chữ vô nghĩa là rất hay được nhiều người viết thế nên em hỏi thôi.

em sai, xin lỗi bác , cảm ơn bác đã nhắc

Sai đúng gì đâu bác, em di dạy nên gặp ai viết sai chính tả em rất chướng mắt (nếu bác ko nói em vô duyên). Biết mình viết sai mà vẫn viết riết thành thói quen sẽ không sửa được, nếu nói học sinh của em vì thói quen này mà phỏng vấn rớt mất kèo làm việc ngon chắc bác nói em nói phóng đại, đúng ngay cái chữ "google driver" này đấy, thằng tây nó lấy viết khoanh tròn đỏ lòm rồi đánh dấu ? viết hai kèm theo chữ: meaningless! kèm theo cái mộc rejected đỏ chót.

Sai đúng gì đâu bác, em di dạy nên gặp ai viết sai chính tả em rất chướng mắt (nếu bác ko nói em vô duyên). Biết mình viết sai mà vẫn viết riết thành thói quen sẽ không sửa được, nếu nói học sinh của em vì thói quen này mà phỏng vấn rớt mất kèo làm việc ngon chắc bác nói em nói phóng đại, đúng ngay cái chữ "google driver" này đấy, thằng tây nó lấy viết khoanh tròn đỏ lòm rồi đánh dấu ? viết hai kèm theo chữ: meaningless! kèm theo cái mộc rejected đỏ chót.
cảm ơn bác rất nhiều, em mắc lỗi có người nhắc là may cho em, hehe

Members will be invited to join your network. Every member successful activated mobile number you'll received $30.

vẫn ver đt mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,279
Latest member
nth110298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week