Help 1 Trang Rút Gọn Link Lên Tới 6đô/1000 Click Cho Việt Nam - Không Popup - Chấp Nhận Link XXX

em mới pm thằng admin bảo muốn rút tiền nhưng mai hoặc mốt em mới rút , nó bảo rút liền đi là sao nhỉ :V khó hiểu thật tại e muốn gom 24 rút 1 lần cho nhiều
RUt đi bác ạ :)))) đc bao nhiêu hay bấy nhiêu bác ạ. đề phòng có ngày nó sập cái đỡ tiếc

RUt đi bác ạ :)))) đc bao nhiêu hay bấy nhiêu bác ạ. đề phòng có ngày nó sập cái đỡ tiếc
Làm 1 tháng ms pay. Làm tới cuối tháng nó scam thì coi như vứt công xuống biển @@

Mình vừa nhận được proof từ trang này. Mình cũng làm Adsense nên biết sau 1 tháng thì Google mới trả tiền nên hiểu vì sao admin site kêu thanh toán vào 23-25 hàng tháng. Chỉ là rate Worldwide quá cao $6/1000 view cũng hơi chùn, đặt rate cao thế thì admin chỉ hoà vốn thôi ( thậm chí còn có thể lỗ ). Mình nghĩ rate Worldwide tầm $4/1000 view là đẹp :v
Ah đây chỉ là nick clone thôi mọi người đừng pm mình làm gì, mình tạo nick này vì ko muốn bị làm phiền :d
Chủ thớt ăn 20% ref từ mình chắc cũng kiếm được ít :))
tien rut gon link.png
tien rut gon link 2.png

Mình vừa nhận được proof từ trang này. Mình cũng làm Adsense nên biết sau 1 tháng thì Google mới trả tiền nên hiểu vì sao admin site kêu thanh toán vào 23-25 hàng tháng. Chỉ là rate Worldwide quá cao $6/1000 view cũng hơi chùn, đặt rate cao thế thì admin chỉ hoà vốn thôi ( thậm chí còn có thể lỗ ). Mình nghĩ rate Worldwide tầm $4/1000 view là đẹp :v
Ah đây chỉ là nick clone thôi mọi người đừng pm mình làm gì, mình tạo nick này vì ko muốn bị làm phiền :d
Chủ thớt ăn 20% ref từ mình chắc cũng kiếm được ít :))
View attachment 128531 View attachment 128532
Đệt :)) gắt v bác ref em đi cho e hưởng ké vs

Đã ref cho thớt, còn chơi site xxx đc ko ạ

Hôm nay mình đã tiến hành pay hơn 24$ với đợt nọ cũng đã nói chuyện với adm của trang này và người ta nói rằng là thanh toán vào ngày 23-25 hàng tháng và chậm nhất là 4-5 ngày. bạn nào muốn chơi site này thì ib cho mình nhé: link đăng ký đây:
https://ilinkshort.com/ref/wintermmo123

Mình đã ref, Bạn check ib nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,267
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week