1 sự thật đáng buồn cho dân PTU VN.

ờ,tớ xin lỗi vì đã bất lịch sự với cậu :D
còn vấn đề acc 3x kia là ko có nhé ,cậu nên check lại log chat =)) tớ thấy trình độ cheat sale của cậu "cao quá" nên tớ tạo công ăn việc làm cho cậu bằng việc đưa cho cậu vài site JP để cậu thử tay nghề,việc rất đơn giản là mua point hoặc mua fim,tớ nói thẳng luôn là chẳng qua test thữ thôi,mà cậu than khó quá và lặn mất tăm =)) thu nhập ngày vài chục đồng mà ko fai đi đâm chọc ae ,qua đây tớ nói thẳng,tay nào có tay nghề,ra làm vài bài test với tớ :-w chứ cái trò học lõm vài chiêu vớ vẩn trẻ con đó thì đừng ra vẻ ta đây như cái cậu duclamtk39 này,gà mà hay gáy là con gà gì nhỉ =)) làm ko dc lên đây bày đặt trả giá bèo bọt,nói thật chứ chẳng qua tính tớ hay thương người,thấy mấy thằng khố rách áo ôm cặm cụi ngày làm dc vài đồng tớ thương hại,bày việc cho làm để kiếm thu nhập.

=)) vừa mới nói lại gọi là thằng, mình chưa bao giờ làm hại đến ai, đến anh em việt nam cả
forum còn đầy người thất nghiệp đó, bác bố trí việc làm đi,
cái loại có tí tiền lên mặt gọi người khác khố rách áo ôm đã thấy ghét.
Em khố rách áo ôm nhưng cũng lăn lội ở cái forum này trước bác đó =)), và học đại học cũng không cần trợ giúp từ ai đâu :-w
nghĩ mà thấy tiếc sự tôn trọng của mình dành cho người khác
kiếm thêm thu nhập cũng không cần bác bày, trước giờ đâu cần ai mà e vẫn sống,
bác cao thượng quá nhỉ, k có bác chắc dân bọn e chết đói chắc, mang vài $ đó về cho bố mẹ bác ở nhà bác ạ đừng bố thí cho kẻ khố rách áo ôm này

comment cuối cùng, bác đừng rep kẻo người ta đánh giá lời ăn tiếng nói

Sr mọi người. Từ sáng đến nay bên mình hệ thống DNS và Email có trục trặc nên có chút vấn đề với sale và premium. Hiện tại site đã trở lại hoạt động bình thường.
Bạn nào mua premium mà chưa nhận được account thì :
1- Request Paypal để nhận được refund, mình sẽ refund ngay lập tức.
2- Pm mình qua yahoo mình sẽ check lại trường hợp của bạn và sẽ đưa bạn account xài.

anyway: lỗi này là do có trục trặc về DNS chứ không là do bên mình cheat hay gì, thậm chí từ sáng còn ko download được file.

Rất mong mọi người thông cảm.

đấy . đây là 1 câu trả lời lịch sự tế nhị . tuy nhiên nếu đây thực sự là vấn đề . mình sẽ có lời xin lỗi
chính thức đến filerose .
còn về filestay . thì xin chờ hồi sau sẽ rõ

Mọi người thấy đó, admin đã có giải thích rồi, chờ đợi lời xin lỗi chính thức của chủ thớt đây, nhưng xem ra lặn luôn rồi ;)) Anh martin cũng pro không kém các anh 3tu hay lumzechai đâu. Chí có điều anh ít vào mmo4me thôi

Mọi người thấy đó, admin đã có giải thích rồi, chờ đợi lời xin lỗi chính thức của chủ thớt đây, nhưng xem ra lặn luôn rồi ;)) Anh martin cũng pro không kém các anh 3tu hay lumzechai đâu. Chí có điều anh ít vào mmo4me thôi

Mầy bị điên à! Hay nó cho mầy ăn rùi giữ nhà dùm!

Chắc 1 lũ hùng $ nhau mua code =)) rùi share nhau mà dùng, ko ngờ chung 1 lỗi!

Originally Posted by themystery
đấy . đây là 1 câu trả lời lịch sự tế nhị . tuy nhiên nếu đây thực sự là vấn đề . mình sẽ có lời xin lỗi
chính thức đến filerose .
còn về filestay . thì xin chờ hồi sau sẽ rõ

Nó xin lỗi là vì nó đem chuyện xấu phanh ra to tí cho mọi người thấy!

Bùn bùn vào chơi, gặp toàn toppic hot!

ủa thế cậu tự nhận rồi hả :)) forum này thiếu gì người cả ngày cả tuần mới kiếm dc vài đồng,nhưng đó là mồ hôi công sức người ta,những thành phần đó tớ rất coi trọng và ko bao giờ tớ gọi người ta như thế cả :D
À cho tớ xin lỗi và hỏi cậu 1 câu ,cậu đã làm gì có tiền để học DH vậy :D

vậy ug là ko phải bỏ mồ hôi công sức ra à :| tiền từ trên trời rơi xuống chắc :| cậu làm j nói cho mình biết với mà khinh thường ng # ?

ủa thế cậu tự nhận rồi hả :)) forum này thiếu gì người cả ngày cả tuần mới kiếm dc vài đồng,nhưng đó là mồ hôi công sức người ta,những thành phần đó tớ rất coi trọng và ko bao giờ tớ gọi người ta như thế cả :D
À cho tớ xin lỗi và hỏi cậu 1 câu ,cậu đã làm gì có tiền để học DH vậy :D

cao thượng vkl nhỉ, thế mà đi nhờ chúng nó đâm site 3x là sao?

sao không bỏ tiền thật mua?

đạo đức giả vừa vừa thôi bạn :binhsua08:

vậy ug là ko phải bỏ mồ hôi công sức ra à :| tiền từ trên trời rơi xuống chắc :| cậu làm j nói cho mình biết với mà khinh thường ng # ?

chuẩn luôn rồi bác ạ, lão kia ăn nói nghe ngứa tai quá
làm gì cũng phải nghĩ tới hậu quả sau này, cũng như không ảnh hưởng tới anh em Việt nam cùng làm ăn

gãi đúng hạch của mấy chú đây mà :D mấy chú thì bit dek gì UG mà bày đặt U với G :)) có giỏi thì làm cái khác cho nó đáng công đáng sức đó,ngồi lục cục để đâm mấy cái sale ,a quan tâm làm gì cho mệt xác,chẳng qua mấy chú ăn bẩn quá,đến host VN ,chỗ cho AE VN làm ăn ,cày cuốc mấy chú cũng ko tha ,lí do tại sao mà các host làm ra cái thì close,cái thì limit PP.Giờ AE ngồi nhìn nhau đói dài mõm vì mấy cái đồng tiền lẻ của mấy chú kiếm dc .Ít ra về mặt đạo đức a cũng còn hơn các chú tí :D

đạo đức thì tự mua acc = tiền của mình đi :binhsua18:

Người việt nên ủng hộ người việt . Vậy mà chúng nó làm ăn kiểu đó thì từ giả luôn đi . quality cỡ đó dân mình còn la huống chi nước ngoài . Chúng nó đánh cam hum sau đổi thành site khác lại cam . Làm ăn chả bao giờ tính toán lâu dài toàn thix cam cho nhanh có tiền thôi . Khuyên ae hạn chế chơi site Việt nhiều người vẫn hạn chế về ý thức quá

Mong anh em ....bla bla.... Mong a e cũng đừng tuyên truyền xxx nữa nhá, nhiều tác hại khôn lường lắm =))

Bác này chắc cũng là 1 trong số những nạn nhân do tuốt lươn nhiều quá nên bây giờ lươn không còn độ trơn cần thiết nữa =))

gãi đúng hạch của mấy chú đây mà :D mấy chú thì bit dek gì UG mà bày đặt U với G :)) có giỏi thì làm cái khác cho nó đáng công đáng sức đó,ngồi lục cục để đâm mấy cái sale ,a quan tâm làm gì cho mệt xác,chẳng qua mấy chú ăn bẩn quá,đến host VN ,chỗ cho AE VN làm ăn ,cày cuốc mấy chú cũng ko tha ,lí do tại sao mà các host làm ra cái thì close,cái thì limit PP.Giờ AE ngồi nhìn nhau đói dài mõm vì mấy cái đồng tiền lẻ của mấy chú kiếm dc .Ít ra về mặt đạo đức a cũng còn hơn các chú tí :D

mình chưa bao h động vào cái j vn get ra 1 đống hàng trong shop phần lớn order của ng việt mà phải bỏ luôn này :| ít ug việt nào mà xài hàng việt + chơi site việt cả cậu liệu mà nói chứ đừng vơ đũa như thế :| ăn bẩn là gì ăn sạch là gì cậu giải thích giùm mình cái mmo nhiều ông cheat,spam lung tung beng lên rồi h bảo bọn này ăn bẩn :| vậy đừng cheat đừng spam site nước ngoài nữa nhá

hôm qua tự dưng trong vòng 3h có 5 sale filerose, đang sướng thì check ra cả 5 sale này đều từ 1 thằng, mua xong nó không thèm login luôn. kiểu này đến 90% là PP bẩn. Định cho PP Filerose limit đây mà. PM admin refund ngay lập tức. Hôm nay vào thì đọc được cái topic này. Chắc chơi nhau không được nên làm trò đây =)) Cái dcm thằng nào clone nick, sao mày hèn thế, ném đá giấu tay =)) lại còn clone nick chửi yh tao nữa chứ. Mày chửi thì mày đọc thôi con ạ. Cái loại mày ăn không được đạp đổ éo bao giờ khá đc đâu, nhà đá là tương lai của mày đó.
Filerose là host mới ra, anh admin cũng chính là sư phụ PTU của mình, phải nói không có anh ấy thì tôi không có dc ngày hôm nay. Admin chưa bao giờ và sẽ không bao giờ scam ai hết. Bởi vì bây giờ cũng chỉ toàn anh em chơi FILEROSE làm éo gì có thằng pro nào nhảy vào đâu, chả phải cheat sale làm gì, anh em ai cũng có phần cả. Còn về bug thì site nào mà chẳng có, nhất là đều từ 1 script cả, Ruishare hay lumfile cũng thế cả thôi.
Gửi tất cả các bro PTU. các bạn thấy nick clone vào report thì biết rồi đó, cái thể loại này đừng có tin tưởng làm gì, tại sao ko dám lấy nick thật ra mà phải clone? Tôi dám lấy tính mạng mình ra đảm bảo Filerose, đang và sẽ cố gắng phát triển thành 1 host mạnh, không bao giờ cheat, chào đón tất cả các uploader ( chứ ko phải là cheater hay scamer hay doger v.v... nhé )

doger vào google dịch ko ra heeee lần đầu tiên nghe câu này buồn cười quá tàm dịch là " Người chó" :)) thời buổi này làm gì chẳng gian lận ko gian ko sống được. nên chuyện này là hết sức bình thường chẳng qua dính vào ai người đó chịu thôi.

Thôi gác đi ...bác mmm mấy hôm nay ..đói ăn mì tôm..nên nóng trong người.... có gì k phải thì bỏ qua cho nhau ...:D....còn UG...cứ làm giàu cho quốc gia là dc...đừng ..như mấy con dog scam..... cực ghét.!

Thôi gác đi ...bác mmm mấy hôm nay ..đói ăn mì tôm..nên nóng trong người.... có gì k phải thì bỏ qua cho nhau ...:D....còn UG...cứ làm giàu cho quốc gia là dc...đừng ..như mấy con dog scam..... cực ghét.!
Dạo nì lại có cả tg lên box để spam cơ đây ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,229
172,279
Latest member
nth110298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back