1 ngày 30$ từ captcha, có bất khả thi ko :)

Status
Not open for further replies.
hjx mới khỏi ốm mà mấy bác nói kiểu này em cũng hơi chột dạ.

Thôi thì để lúc nào khỏi ốm hẳn thì em làm vậy, giờ cũng mới khỏi sợ lại ốm lại thì mệt :D

tình hình load thì chậm, proxy thì die liên tục đang phải đợi load lại list proxy mới.

Thôi kế hoạch tạm thời hoãn :D

Cám ơn các bác vào cho ý kiến xin tặng mỗi bác 1 thank thay lời cảm kích ;)

ngày mình đc 10$ là mừng rồi , gõ kiểu này nản và ức chế lắm
gõ capt mà mắt vẫn 10/10 hay thật , mình hết cận đến loạn:m074:

ngày mình đc 10$ là mừng rồi , gõ kiểu này nản và ức chế lắm
gõ capt mà mắt vẫn 10/10 hay thật , mình hết cận đến loạn:m074:
nên ra ngoài đường nhìn ra xa xa, ăn nhiều thịt cá, cà rốt uống thêm ít vitamin tổng hợp :D Và nói chung cũng phụ thuộc vào gien là nhiều :D

ráng lên, ko có gì là ko thể, khi nào 1 ngày dc 100$ thì ngon

thôi đc rồi closed topic vậy.

Hi vọng tình hình pix sáng sủa hơn để có thể thử nghiệm. Giờ ngồi đợi load list proxy cả tiếng[FONT=verdana, geneva, lucida, lucida grande, arial, helvetica, sans-serif] [/FONT]:binhsua23:

Các nhà khoa học Nhật Bản đang chế tạo roboot có khả năng gõ captcha có thể làm việc 24/24h , roboot có thể gõ với tấc độ 500 từ/phút . Các bác captchaer nghỉ việc đc rồi đấy .

Link : khoahoc.com/roboot/captcha

P/S : Tương lai sẽ có chắc khoảng năm 2xxx............

Last edited by a moderator:
Các nhà khoa học Nhật Bản đang chế tạo roboot có khả năng gõ captcha có thể làm việc 24/24h , roboot có thể gõ với tấc độ 500 từ/phút . Các bác captchaer nghỉ việc đc rồi đấy .

Link : khoahoc.com/roboot/captcha

P/S : Tương lai sẽ có chắc khoảng năm 2xxx............
nói đã làm dc đâu =))

Thời gian kiếm 30$/ 1 ngày thì ng ta gõ 15$ thôi, nửa thời gian còn lại ngâm cứu cái gì đó, học cái gì đó, bất cứ cái gì cảm thấy học dc thì học, captcha chỉ là "cái nghề" tạm thời thôi. Ví dụ nhé, thay vì 1 ngày gõ dc 30$ (cho là gõ đủ 1 tháng 30 ngày đi) thì ta có 900$, thấy cao đấy, nhưng thôi, ta giảm nửa xuống thành còn 450$ tức là 1 ngày chỉ còn 15$, thấy thấp đó, nhưng nửa thời gian kia ta học 1 môn nào đó thấy thích, hoặc cảm thấy nó sẽ kiếm dc tiền để bù cho số tiền 450$ mỗi tháng mất đi - về lâu dài. Đại loại vậy ;)

Thời gian kiếm 30$/ 1 ngày thì ng ta gõ 15$ thôi, nửa thời gian còn lại ngâm cứu cái gì đó, học cái gì đó, bất cứ cái gì cảm thấy học dc thì học, captcha chỉ là "cái nghề" tạm thời thôi. Ví dụ nhé, thay vì 1 ngày gõ dc 30$ (cho là gõ đủ 1 tháng 30 ngày đi) thì ta có 900$, thấy cao đấy, nhưng thôi, ta giảm nửa xuống thành còn 450$ tức là 1 ngày chỉ còn 15$, thấy thấp đó, nhưng nửa thời gian kia ta học 1 môn nào đó thấy thích, hoặc cảm thấy nó sẽ kiếm dc tiền để bù cho số tiền 450$ mỗi tháng mất đi - về lâu dài. Đại loại vậy ;)

thì cũng biết vậy, chơi thêm ptp, treo máy cũng thêm 5$ 1 ngày , đang tìm hướng phát triển mà giờ MMO loạn quá ko có cái gì an toàn để nghiên cứu, đợi khi nào tốt hơn thì nghiên cứu tiếp.

Đôi khi cái gì ăn đc thì cứ tập trung ăn, vất thời gian vô mấy cái ảo ảo thì cũng ko hẳn là tốt. Khi nào trình IT pro và biết đc cách kiếm tiền KHÁC thì lúc đó nghiên cứu sau :)) . Còn INVEST và HYIP vẫn chiến đều có điều đang biến mạnh nên chơi nhẹ thôi :D

Captcha ít khi nào mình gõ quá 1k5 1 ngày,gõ chừng 600 code là đau lưng kinh khủng,thêm cái nữa là gõ pix ko đc dừng quá lâu nếu ko nó bắt log lại nên cũng lười,còn mega chát quá ko gõ đc.

1h làm 1 $ đã mệt vật ra ! cố lắm ngày dc 10$ là ngon lấy đâu ra 30$ tính làm 2$/1h à ! thì cũng phải 15 h ko nghỉ à ! còn lại ăn vs ngủ à

sau 3 ngày nữa a đó sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa :binhsua49:
lợi hại dc không khi bao nhieu topic repost nó =)) thám tử cái con khỉ, đé.o hiểu nó có biết ngại không khi đổ điêu cho người khác, chửi vào mặt cho rồi mà vẫn kiêu hãnh như 1 con ch.o sắp chết ( nói lại tổn thương con cún nhà mình )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,281
Latest member
77winnl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week