Got Paid 1.5$ đến 3$ 1 tiếng. Ghi hình trực tiếp tại quán nét Hà Đông.

Cho em hỏi 1 ngày bác đánh thì kiếm đc tầm bn nghe bác mà kích thích quá . Tại ngày trước em cũng máu cờ bạc lắm :D

Cho em hỏi 1 ngày bác đánh thì kiếm đc tầm bn nghe bác mà kích thích quá . Tại ngày trước em cũng máu cờ bạc lắm :D
3.5 đến 7$ 1 tiếng, nếu mình dạy học phải lấy tiền dạy học bù vào những tiếng không chơi được.
Bạn máu cờ bạc thì mình sẽ dạy để sao cho bạn giảm độ hăng máu xuống, tăng độ chăm chỉ lên. chơi tour máu me ok. chơi cash phải hãm lại.

Mọi người ơi cho hỏi ngu với, hôm nay đánh cashgame có 1 ván tự nhiên 2 thằng kia allin ở flop xong, turn với river nó hiện chữ running twice rồi chia ra tận 4 lá là gì vậy mn

Mọi người ơi cho hỏi ngu với, hôm nay đánh cashgame có 1 ván tự nhiên 2 thằng kia allin ở flop xong, turn với river nó hiện chữ running twice rồi chia ra tận 4 lá là gì vậy mn
Ko nhớ cái này tên là gì lắm, hình như là 2 thằng cùng chọn cái đấy ở setting thì mới hiện, còn mình ko tích vào thì ko cần quan tâm

Hnay e nhẩy nên bàn nl5 gặp một thằng nó chỉ nhắm e. E ngồi sau nó mấy lần cầm AK, AQ chưa có ai bet e bet x3 nó ở vị trí sb e toàn bị nó 3 bet x4 điên k chịu được. Gặp những thằng đó phải tính sao bác?

Hnay e nhẩy nên bàn nl5 gặp một thằng nó chỉ nhắm e. E ngồi sau nó mấy lần cầm AK, AQ chưa có ai bet e bet x3 nó ở vị trí sb e toàn bị nó 3 bet x4 điên k chịu được. Gặp những thằng đó phải tính sao bác?
all in

4bet gấp 3 lần cái 3bet của nó. Sau đấy thì tuỳ, nó allin thì fold, call thì nó oop nên cũng dễ đánh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,192
172,244
Latest member
TinhPhamk37

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week