Rules 0.5$ - 1.7$/off! Ai tin thì vào!

Thiệt tình pub thế này nát site rồi còn đâu
Các bác cứ cheat cho nhiều vào nhé
rồi để nó đưa VN vào blacklist luôn thể

Má đừng mất công cheat làm j cho nó mệt
Chì tồ làm ko công cho admin nc ngoài thôi
Cái này cheat nó ko ban liền mà đến ngày pay nó mới ban
Aj ko tin và rảnh rỗi thời gian ko biết làm j thỉ cứ cheat thử nhé

Cái này chỉ phù hợp với aj có site riêng và rank cao thôi, chứ còn cheat thì .....

Last edited by a moderator:
Thiệt tình pub thế này nát site rồi còn đâu
Các bác cứ cheat cho nhiều vào nhé
rồi để nó đưa VN vào blacklist luôn thể

Má đừng mất công cheat làm j cho nó mệt
Chì tồ làm ko công cho admin nc ngoài thôi
Cái này cheat nó ko ban liền mà đến ngày pay nó mới ban
Aj ko tin và rảnh rỗi thời gian ko biết làm j thỉ cứ cheat thử nhé

Cái này chỉ phù hợp với aj có site riêng và rank cao thôi, chứ còn cheat thì .....
Tks chị LinhLiver! Đã báo cáo cho anh em là như vậy!
Ai như trong topic nói ai muốn chiến thì chiến! Mọi hậu quả mình ko chịu trách nhiệm!

cái kiểu này h nhiều lắm rồi.proof bên trên chưa chắc đã là của chủ thớt.với lại site kiểu này mà cho đăng kí và cheat dễ dàng như thế chẳng mấy mà scam

sharecash nát từ đời 2010 rồi ^^. vào digitalpoint cập nhật đầy site mới, nhưng reg acc ko dễ, còn thằng này reg acc dễ nhưng cày cả tháng đến lúc paid tiền nó cũng del acc ko thương tiếc đâu :D

sharecash nát từ đời 2010 rồi ^^. vào digitalpoint cập nhật đầy site mới, nhưng reg acc ko dễ, còn thằng này reg acc dễ nhưng cày cả tháng đến lúc paid tiền nó cũng del acc ko thương tiếc đâu :D
reg acc cũng có tip của nó:D.còn các site ntn đầy mà.filecash.shitcash,filerev,fileice:)).mà sharecash bọn nc ngoài vẫn kiếm đều mà.

cái kiểu này h nhiều lắm rồi.proof bên trên chưa chắc đã là của chủ thớt.với lại site kiểu này mà cho đăng kí và cheat dễ dàng như thế chẳng mấy mà scam
Bạn có đọc rõ cái topic đã nói không! Không làm thì thôi đừng nói nhiều! Are u oke? Bạn là cái thèng ở trên SB bị chửi mà còn ngang đây mà! Lần sau đọc kĩ Topic rồi hãng Reply!

reg acc cũng có tip của nó:D.còn các site ntn đầy mà.filecash.shitcash,filerev,fileice:)).mà sharecash bọn nc ngoài vẫn kiếm đều mà.

nước ngoài nó ăn đều là bởi vì nó có traffic thực cậu à, cơ bản là admin nó check dc các ip làm trùng off. cứ 1 ip làm off 10 lần là acc ra đi, mà HMA thì trùng ip là điều tất yếu

chửi j thế bạn?sb là clgt?không làm nhưng tôi có quyền nói để mọi người biết.thế thôi,:D.còn cái proof kia có chắc của bạn không mà show lên?

haha chủ thớt có nói là proof của mình à proof chỉ để cho anh em biết site có pay hoho pro ẩn danh đây mà em newbie có gì chỉ giáo

chủ thớt đi theo đường cheat thì nên show thành quả của mình rồi hãy tuyển ref.proof kia của 1 người khác có thể họ chơi giao thông thật nên được pay là chuyện đương nhiên.

chủ thớt đi theo đường cheat thì nên show thành quả của mình rồi hãy tuyển ref.proof kia của 1 người khác có thể họ chơi giao thông thật nên được pay là chuyện đương nhiên.
chời giao thông là gì thế bạn
traffic chứ

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

à nó bảo này là gì
Offer customization is only available to those who have earned $10 or more, once you have reached this amount this page will be unlocked and you can customize your offers.

Bạn tập thói quen đọc kĩ bài nhá! Trên topic không hề có chữ tuyển ref? Bạn tìm đi chữ nào tuyển ref?
Mình đã nói là ai có lòng và để sắn 2 link ref và non-ref! Ai muốn thì làm. Mở ra ko với ý định tuyển ref em à! Còn về việc proof thì anh đi tìm trên các 4rum mmo mà trong 4rum cùa Uploadee do các mem up lên để chứng tỏ nó có pay hay ko!:binhsua27:

---------- Post added at 05:52 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

Offer customization is only available to those who have earned $10 or more, once you have reached this amount this page will be unlocked and you can customize your offers.
Bạn làm offers nào? Hay IP ko phải là IPUS nhỉ?

có cần ip của mỹ không, hay là ip việt nam cũng chiến dc, có cần dùng sock ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,399
171,453
Latest member
nhacaiuytinblack

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom