[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
zeek có support online ko nhỉ?

Upvote 0
Mới give dc, reg them custom lun :D. Giờ moi bik cách + tay này, hix

Zậy là bị give bids đó hả, nếu thế thì cho C 2 sự lựa chọn :
1. để auto nó tự cộng tuy hơi lâu nhưng chã mất xu nào--->> đến 1 lúc nào đó nó sẽ tụe vào quỹ đạo
2. Tự tao Customer hoặc pót QC trên nhìu link post (có nghia pot trên nhìu trang) để kiếm customer đôi khi có t Tây nào nó mua Bids thì còn có lợi nhìu

Upvote 0
Zậy là bị give bids đó hả, nếu thế thì cho C 2 sự lựa chọn :
1. để auto nó tự cộng tuy hơi lâu nhưng chã mất xu nào--->> đến 1 lúc nào đó nó sẽ tụe vào quỹ đạo
2. Tự tao Customer hoặc pót QC trên nhìu link post (có nghia pot trên nhìu trang) để kiếm customer đôi khi có t Tây nào nó mua Bids thì còn có lợi nhìu

Để 1 ngày k cộng vip là mất % từ số vip mới đó sao bác nói là k mất xu nào dc, nếu mà 2-3 ngày k cộng thì sẽ lỗ khá nhiều đấy

Upvote 0
Để 1 ngày k cộng vip là mất % từ số vip mới đó sao bác nói là k mất xu nào dc, nếu mà 2-3 ngày k cộng thì sẽ lỗ khá nhiều đấy

Tất nhiên là thế vì chã phải làm ji mà C,hk thì cứ reg t cho 2 sự lựa chọn mà --->> thích thì làm hk thôi

Upvote 0
Có ai gửi mail cho Zeek đòi tiền pay thiếu ngày 30/7 mà được trả lời chưa post lên cho anh em tham khảo với nào ? :m098:

Upvote 0
Có ai gửi mail cho Zeek đòi tiền pay thiếu ngày 30/7 mà được trả lời chưa post lên cho anh em tham khảo với nào ? :m098:
chu
ngày 30/7 zeek vẫn chưa paid bù được đầu thím. nó chỉ vừa mới paid bù cho ngày 23/7 trở về trước thui. cũng đang hóng sót hết cả lòng gan đầy nà

Upvote 0
cho mình hỏi chút mail gốc là mail đầu tiên khi ta đăng kí zeek hay mà mail sử dụng cuối cùng trước khi bị hack pass ?

Upvote 0
chu
ngày 30/7 zeek vẫn chưa paid bù được đầu thím. nó chỉ vừa mới paid bù cho ngày 23/7 trở về trước thui. cũng đang hóng sót hết cả lòng gan đầy nà
Nó paid bù ngày 30/07 rùi nhé ông bạn.
cho mình hỏi chút mail gốc là mail đầu tiên khi ta đăng kí zeek hay mà mail sử dụng cuối cùng trước khi bị hack pass ?
Mail gốc là mail lúc mới reg acc zeek nhé

Upvote 0
ref zeek có xóa được đi ko nhỉ ! trường hợp thằng nào mình nghi nó có ý đâm acc hay chơi xấu mình del đi ko biết được ko

Upvote 0
buy bids ko cập nhật vào tài khoản giờ support kiểu j đây bác :D giúp e với :D
Thường có khi mua nó không cập nhật liền. Đợi sau 1 ngày nhé!
ref zeek có xóa được đi ko nhỉ ! trường hợp thằng nào mình nghi nó có ý đâm acc hay chơi xấu mình del đi ko biết được ko
Không có cách nào ngoài sup thui bạn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost