Report Xác thực tài khoản

xeniagogw3

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Đã gửi tiền theo hướng dẫn xác thực, mấy hôm chẳng thấy ver, cảm giác giống ăn cam vãi
Đối với newbee thì lấy đâu PM mà ver
Lý do phòng chống scam cách này củ chuối vãi, sao ko ver bằng phone gửi tin nhắn mất tiền vừa tự động, vừa khoẻ ver xong đổi tit đã tốn tiền như voz ấy

Vấn đề mình nói đến ở đây là nộp phí 2$ để 30 ngày vẫn được bình luận
Gửi phí rồi mà vẫn vậy thì có giống scam ko ?
bạn nên nói rõ thông tin acc nào gửi tiền - mà sau 30 ngày không được bình luận chỉ view ?
chứ cái acc này thì có lẽ mới tạo

Upvote 0
Vấn đề mình nói đến ở đây là nộp phí 2$ để 30 ngày vẫn được bình luận
Gửi phí rồi mà vẫn vậy thì có giống scam ko ?
bao giờ không cmt dc nữa thì hãy bảo scam nhé :p

Upvote 0
đợi đi bạn, bảo hiểm forum đóng hàng ngàn $ mà lo gì, admin bận quá chưa call dc thôi
thím vô này đọc đi https://mmo4me.com/threads/huong-dan-xac-thuc-tai-khoan-sau-30-ngay-dang-ki.280805/ chỉ gọi 1 lần trong 1 ngày từ khi chuyển tiền, gọi ko được thì nộp tiền lại mà xác nhận nhá, =]]], chờ gì, sau 1 ngày ko gọi, ngày 2 ngày 3 gọi, khi đó ko bắt máy bảo ko liên lạc đc nên không xác nhận được, khi đó lỗi tại tui à. =]]]. đã bảo là Quy định mà còn làm đúng thì đổ thừa tại gọi 1 lần ko đc =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Upvote 0
thím vô này đọc đi https://mmo4me.com/threads/huong-dan-xac-thuc-tai-khoan-sau-30-ngay-dang-ki.280805/ chỉ gọi 1 lần trong 1 ngày từ khi chuyển tiền, gọi ko được thì nộp tiền lại mà xác nhận nhá, =]]], chờ gì, sau 1 ngày ko gọi, ngày 2 ngày 3 gọi, khi đó ko bắt máy bảo ko liên lạc đc nên không xác nhận được, khi đó lỗi tại tui à. =]]]. đã bảo là Quy định mà còn làm đúng thì đổ thừa tại gọi 1 lần ko đc =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
"Sau đó bạn chỉ cần đợi BQT xử lý và xác thực tài khoản cho bạn trong vòng 1-7 ngày mà không cần phải làm gì thêm"
trong thớt là 1 tuần mà bạn

Upvote 0
thím có hiểu ý đó ko vậy, đó là gọi xác nhận rồi nha, đọc kĩ đi
BQT sẽ chỉ gọi điện xác nhận 1 lần duy nhất vào bất kì thời gian nào trong ngày, nên bạn vui lòng cập nhật đúng số bạn đang sử dụng
  • Trường hợp BQT không thể xác nhận trong lần gọi điện này, bạn sẽ cần thực hiện bước 4 lại từ đầu, tức là bạn sẽ phải gửi lại $2

Upvote 0
mình là admin là sẽ cho phí xác nhận là 50$->100$ :D khỏi nói nhiều! Phí nhiêu đó so ra cả đời ở cái forum này học hỏi cái nào có lợi hơn:p:p. Memer cũng tin tưởng nhau hơn khi giao dịch số tiền dưới 2tr:D:D

Upvote 0
chắc admin nên soạn tin nhắn xác minh thay vì gọi điện vì có thể họ ko nghe máy dc khi đó, soạn 1 tin auto kèm tên TK mmo của họ, miễn họ phản hồi là ok

Upvote 0
Cố lên bạn ... mình đọc để làm theo cũng đuối luôn :D ... nhưng quy định là đúng vì sau này sẽ giúp bạn đc nhiều hơn.

Upvote 0
Cho mình hỏi vấn đề này k liên quan lắm.
nếu mình làm đầy đủ veri hay đóng đủ các loại phí mình có phải đợi 6 tháng như 1 vài mục có điều kiện đó k? Vd như đăng ký kinh doanh chẳng hạn

Upvote 0
Đã gửi tiền theo hướng dẫn xác thực, mấy hôm chẳng thấy ver, cảm giác giống ăn cam vãi
Đối với newbee thì lấy đâu PM mà ver
Lý do phòng chống scam cách này củ chuối vãi, sao ko ver bằng phone gửi tin nhắn mất tiền vừa tự động, vừa khoẻ ver xong đổi tit đã tốn tiền như voz ấy

Còn 6 ngày nữa là hết hạn 30 ngày reg acc của bạn.
Bạn vẫn chưa nhận được cuộc gọi nào từ BQT sẽ chỉ vì 1 trong 2 lý do sau :

1. Bạn cập nhật sai số đt hoặc BQT gọi ngay lúc đt của bạn ko thể liên lạc
BQT sẽ chỉ gọi điện xác nhận 1 lần duy nhất vào bất kì thời gian nào trong ngày, nên bạn vui lòng cập nhật đúng số bạn đang sử dụng
  • Trường hợp BQT không thể xác nhận trong lần gọi điện này, bạn sẽ cần thực hiện bước 4 lại từ đầu, tức là bạn sẽ phải gửi lại $2

2. Nếu trường hợp 1 sai, BQT "quên" gọi xác nhận cho bạn.

- Lưu ý là verify tài khoản khác với lại xác thực lúc đăng ký bạn nhé.
  • Xác thực là để chống scam, fake, clone nhiều acc
  • Verify là bạn phải nộp thêm giấy tờ tùy thân, bill điện nước,... để BQT nắm rõ về bạn.

Cách xác thực này còn nhiều bất cập nên BQT sẽ cập nhật cho nó tiện hơn đối với member mới.
Sau 6 ngày nữa nếu có gì trục trặc với tài khoản của bạn BQT sẽ xem xét lại.
Cảm ơn bạn,

Cho mình hỏi vấn đề này k liên quan lắm.
nếu mình làm đầy đủ veri hay đóng đủ các loại phí mình có phải đợi 6 tháng như 1 vài mục có điều kiện đó k? Vd như đăng ký kinh doanh chẳng hạn
Không cần bạn ạ :)

Upvote 0
Còn 6 ngày nữa là hết hạn 30 ngày reg acc của bạn.
Bạn vẫn chưa nhận được cuộc gọi nào từ BQT sẽ chỉ vì 1 trong 2 lý do sau :

1. Bạn cập nhật sai số đt hoặc BQT gọi ngay lúc đt của bạn ko thể liên lạc

2. Nếu trường hợp 1 sai, BQT "quên" gọi xác nhận cho bạn.

- Lưu ý là verify tài khoản khác với lại xác thực lúc đăng ký bạn nhé.
  • Xác thực là để chống scam, fake, clone nhiều acc
  • Verify là bạn phải nộp thêm giấy tờ tùy thân, bill điện nước,... để BQT nắm rõ về bạn.

Cách xác thực này còn nhiều bất cập nên BQT sẽ cập nhật cho nó tiện hơn đối với member mới.
Sau 6 ngày nữa nếu có gì trục trặc với tài khoản của bạn BQT sẽ xem xét lại.
Cảm ơn bạn,

Không cần bạn ạ :)
Vậy đăng bài trên MONEY EXCHANGE khi chưa đóng bao hiểm có được k cậu?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week