Vấn Đề Về Đăng Nhập WebMoney Keeper Classic 3.9.2.1 [ Ai Biết Giúp Mình ]

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình không đăng nhập được vào WebMoney Keeper Classic 3.9.2.1
Mình có đầy đủ mật khẩu ( mật khẩu đăng nhập và mật khẩu của keyfile ) nhưng không may là làm mất keyfile.
Đăng nhập qua sự hỗ trợ của điện thoại cũng không được (nó không gửi code về số điện thoại của mình)
mình hỏi 1 số người thì họ bảo tài khoản mất quyền đăng nhập, số điện thoại bị khoá.
đăng nhập qua sự hỗ trợ của điện thoại nhiều lần không thấy code gửi về điện thoại nó báo ảnh này

Ai biết giúp đỡ mình, cảm ơn mọi người.

up mọi người giúp với !

ai ko biết up giùm nhé :D

up up up cao thủ giúp với :(

Cái này kiếm mấy pác exchange mà hỏi. Tốt nhất nếu mất key file thì nên lập 1 acc mới rồi chuyển tiền wa hết , chứ vẫn cố mà xài thì lằng nhằng lắm

Mình ko hỉu nhầm đâu. Ý đầu tiên đã nói rồi đấy , cái này chỉ có mấy pác exchange là có KN gỡ thôi , còn ý sau là mún khuyên bạn ấy bỏ cái acc nếu đã mất keyfile. Nếu tiền ko nhìu thì đành chịu thôi. Dạo này tui webmoney cũng hơi tưng tửng có 1 số trường hợp nó lock acc. Đòi mình scan CMND lúc đăng ký . sent xong chờ gần cả tháng vẫn ko active.

các bác exchange vô giúp mình với tài khoản có hơn 60$ ai giúp được tặng 10$ làm quà:D
mình gửi mail đến cho bọn WMZ nó không hiểu í mình nói gì :( mình dốt tiếng anh quá :D

up up up ................

hihi tớ cũng đang bị thế đây. Đọc hướng dẫn thấy hơi phức tạp, đợt trước có thằng em cũng bị thế rồi nó phải viết thư trao đổi với bọn WMZ thì giải quyết được, nhưng bọn WMZ nó toàn làm việc bằng tiếng Anh mà mình thì mù tịt tiếng Anh nên đang ngại chưa làm gì cả.

mình đăng nhập dc rồi, cảm ơn mọi người :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,333
171,385
Latest member
hphong
Back
Top Bottom