Tutorial Vấn đề soft PIX sock và sock or proxy cho pix

Bạn ta nói out tới tháng sau mà , chưa kết luận đc . Nếu ko đc thì thôi ,dù sao đây cũng là topic đáng quan tâm đấy !! Bác thớt cũng có ý tốt , mấy bác khác đừng dìm sau như thế , biết đâu nó thành cuộc cách mạng thì sao ?

bác cứ đọc từ trên xuống là thấy à, nói cho đã rồi kêu mình bận đến tuần sau, xong rồi lại kêu tháng sau. Kêu out xong thấy bà con feedback thì lại nhãy vào comment chứng tỏ đâu có bận đến thế :p.

Linux thì cứ dùng Squid thì ra proxy thôi, có gì mà xoắn thế chú :D
Cậu ngu thật hay ko giả vờ vậy ? :-s Vấn đề cốt lõi ở đây vẫn là IP thôi, VPS cậu chỉ có 1 IP thì ko tài nào có thể setup ra 200proxy khác nhau được :D

Thôi giờ thế này: Tôi send cậu 1 vps + 250$ cho trung gian. Nếu cậu setup ra được 200 private proxies, thì tiền đó trung gian chuyển qua cho cậu. Còn ko dc thì chỉ xin cậu lại 100$ thôi, chơi ko thím ? :D
mình cũng nói như cậu 1 VPS dù sao đi nữa nó cũng chỉ có 1IP thôi đồng ý nó reg đc 200 proxy đi nhưng cũng trùng Ip với VPS đó làm sao khác IP đc, nếu muốn khác phải mua IP 1$/ Ip mình nói thế cậu ta bảo mình ngu ko biết gì, mình cũng chịu thử hỏi nếu 1 VPS reg đc 200proxy pri thì bọn bán Proxy nó cạp đất để ăn chắc, trên này có ai làm đc như lời thread nói chưa vậy

túm lại là bây giờ dùng gói nào vừa ngon, bổ , rẻ hả thím
:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week