Tuyển Spammer lương cao đây.

Đã gửi các min pay của bạn tới Admin. Để mình pm Admin hỏi lại sao chưa pay nha. Sorry các bạn nhiều.

@phuocdat360: số điện thoại của bạn.
@552003: hiện tại đã hết LR. Mong bạn cho số điện thoại để BQT trả qua thẻ cho bạn. Cho biết loại thẻ gì luôn nhé.

Last edited:
Đã gửi các min pay của bạn tới Admin. Để mình pm Admin hỏi lại sao chưa pay nha. Sorry các bạn nhiều.

@552003: hiện tại đã hết LR. Mong bạn cho số điện thoại để BQT trả qua thẻ cho bạn. Cho biết loại thẻ gì luôn nhé.

Báo cáo với mod là em kô xài Di động, mod pay qua gì cũng đc AP,PP đều đc:
AP: [email protected]
PP: [email protected]

Gởi card điện thoại vietnamobile qua mail: [email protected] dùm nhé. thanks MOD (Đang có khuyến mãi nên MOD nhanh dùm)

Đã kết thúc rùi bạn. Sao khi pay xong sẽ close topic. Những ai không đạt min pay cũng sẽ được trả. Nhanh chóng update tài khoản PayPal nha các spammer.

Thanks MMO4VN nhiều lắm! Cho mình mượn và sửa bài này để quảng cáo Blog của mình với nhé! Mình sẽ ko quên quảng cáo MMO4VN kèm theo nữa đâu!
Một lần nữa thanks BQT MMO4VN! Chúc MMO4VN ngày càng phát triển!

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Mình là VUA SPAM SSC.VN :D Có nên tham gia chương trình này cùng anh em ko nhỉ!? :)
Mình tham gia MMO từ 2002... thất bại... giờ làm lại... mong anh em có gì chỉ bảo với! :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,375
Latest member
diepquantv
Back
Top Bottom