Announce Thông tin nóng hổi từ uGotFile

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.212
Chào các bạn,

Đầu tiên thay mặt BQT MMO4VN mình xin chân thành cám ơn đến toàn thể các Members đã tích cực ủng hộ Forum trong thời gian qua.

Và đặc biệt là mình cám ơn đội ngũ MOD của Forum, đã tích cực tham gia, quản lý rất tốt, và đã hoàn thành nhiệm vụ của mình. Nhất là MOD ntboy810, mình thật lòng cám ơn bạn về tất cả những gì bạn đã đóng góp cho Forum.

Đây là thông tin mới nhất mình nhận được sau khi Contact với uGotFile về tình hình của Forum. Và đã được hồi âm như sau:

• Nếu Rank 1 tháng (1 month) của MMO4VN dưới 500k, MMO4VN sẽ chính thức được uGotFile tài trợ cả về 2 mặt ServerEvent.
  • Ngoài ra, đối với những người đã và đang làm việc với uGotFile tại Việt Nam. Nếu có thành tích tốt, các bạn sẽ được uGotFile tài trợ để có thể kiếm nhiều tiền hơn từ uGotFile.

Một lần nữa mình chân thành cảm ơn tất cả Members của MMO4VN. Và BQT hứa sẽ cố gắng đưa Forum trở thành một nơi có những tài liệu tốt nhất, có thể giúp các bạn kiếm được thật nhiều tiền từ MMO.

Ngoài ra, BQT sẽ cố gắng tổ chức các Event mới hay hơn, có quy mô hơn để góp phần làm sôi động Forum hơn.

BQT MMO4VN
Thân

789 anh em ta cùng nhau hợp tác

Cảm ơn Shin đã tuyên dương mình. Nhưng vẫn còn nhiều người hoạt động sôi nổi giống như mình chẳng hạn như anh Phú nè và còn nhiều người nữa. Mong anh em Smod + Mod hãy coi nhiệm vụ đưa forum lớn mạnh và trở thành 1st về MMO. Chúc MMO4VN sớm nhận được sự tài trợ từ uGotFile.

Thân mọi thành viên MMO4VN.

Chào các bạn,

Đây là thông tin mới nhất mình được biết là uGotFile đã x2 Cookie của mình. Bằng cách:

• 1 Download US = 20 Cookie
  • 1000 Download earn up to $20

Cơ hội tốt để mọi người kiếm tiền với uGotFile, mọi người cố gắng tận dụng nha.

Chúc mọi người may mắn.

BQT MMO4VN
Thân

Chào các bạn,

Đây là thông tin mới nhất mình được biết là uGotFile đã x2 Cookie của mình. Bằng cách:

• 1 Download US = 20 Cookie
  • 1000 Download earn up to $20

Cơ hội tốt để mọi người kiếm tiền với uGotFile, mọi người cố gắng tận dụng nha.

Chúc mọi người may mắn.

BQT MMO4VN
Thân

Cái này là mãi mãi chứ nhỉ???

MMo4vn
tất cả cố lên vì rum lớn mạnh
123456789 - 10

Announcements

Forum statistics

Threads
419,346
171,396