Report Sống sao để không bị banned nick? Sandaru?

Status
Not open for further replies.

choilode5

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào anh em,
Mình lập nick mới để hoạt động tại forum này,,,
hôm nay vừa mới up 1 (một) comment lên thì bị banned vì spam...
cho mình hỏi @sandaru là mình spam chỗ nào mà banned nick mình nhe? bạn rảnh wá đang cố tạo việc làm cho bạn à?

Mình cũng nhắc lại là Newbie vào thì công việc của Mod đầu tiên là Nhắc nhở - chứ k phải thấy là Bem nick
Qua đây thấy admin @Shin và các super mod nên thảo luận lại cách làm việc với dàn mod mới lên nhé...

:D

Xin chào anh em,
Mình lập nick mới để hoạt động tại forum này,,,
hôm nay vừa mới up 1 (một) comment lên thì bị banned vì spam...
cho mình hỏi @sandaru là mình spam chỗ nào mà banned nick mình nhe? bạn rảnh wá đang cố tạo việc làm cho bạn à?

Mình cũng nhắc lại là Newbie vào thì công việc của Mod đầu tiên là Nhắc nhở - chứ k phải thấy là Bem nick
Qua đây thấy admin @Shin và các super mod nên thảo luận lại cách làm việc với dàn mod mới lên nhé...

:D

Chắc tại cậu lập topic về lô đề. Cá độ thì được chấp nhận còn lô đề không biết rule forum có cấm không. Nếu không cấm thì không đáng bị ban

Upvote 0
Cái kiểu mà lập nick thêm con số đằng sau(choilode1,2,3,4) vào thì bị ban thì phải :D:D:D

Upvote 0
Điều quan trọng khi tham gia là phải đọc Rules, việc cậu ko thực hiện ngay bước đầu, xử luôn chứ ko có lượt mà nhắc nhở vì đã ko thèm để ý Rules. Ưu tiên nhắc nhở với các member > 1 tháng.

1/ Post về lô đề, vấn đề cấm ko chỉ trong forum đến ngoài xã hội.
2/ Có nghi vấn clone

Mình công nhận cũng rảnh lắm, ngồi forum 14/24h lận mà, nên vụ nào xử dc xử tận gốc.

Upvote 0
Điều quan trọng khi tham gia là phải đọc Rules, việc cậu ko thực hiện ngay bước đầu, xử luôn chứ ko có lượt mà nhắc nhở vì đã ko thèm để ý Rules. Ưu tiên nhắc nhở với các member > 1 tháng.

1/ Post về lô đề, vấn đề cấm ko chỉ trong forum đến ngoài xã hội.
2/ Có nghi vấn clone

Mình công nhận cũng rảnh lắm, ngồi forum 14/24h lận mà, nên vụ nào xử dc xử tận gốc.
bạn vui tính nhỉ
cá độ được cho phép còn lô đề bị cấm à
ra ngoài nói chuyện với các bác vậy đi nhé

cầu xin bạn cho mình xin cái link rule để mình đọc nhé, việc của bạn đấy

nghi vấn clone =)) 1 là có 2 là không, đừng có nghi vấn ở đây, vậy cứ ban hết nick clone của mình đi, lý do rõ ràng nha

Upvote 0

Upvote 0
bạn vui tính nhỉ

nghi vấn clone =)) 1 là có 2 là không, đừng có nghi vấn ở đây, vậy cứ ban hết nick clone của mình đi, lý do rõ ràng nha
cho em xin cái link rule đi mod em newbie @sandaru

Upvote 0
bạn vui tính nhỉ

Cậu cũng như mấy bạn khác khi bị ban vậy ấy, hở ra là đòi link rule trong khi những điều đó hết sức là cơ bản đến mức ko cần sách giấy. Những điều luật cơ bản ở ngoài đời mà bị cấm thì nên rút ra kể cả trên mạng. Đây là 1 cộng đồng tập thể cùng nhau hoạt động lành mạnh, chứ ko phải forum riêng để cậu muốn post gì thì post, chưa kể là post cái cấm ảnh hưởng tới cộng đồng MMO4ME.
Rule liên quan tại đây: https://mmo4me.com/threads/thong-ba...viet-sai-pham-samediff-head-tail-slot.116149/

Cá độ, Poker? Đơn giản là có cả box riêng, hoạt động lành mạnh hơn cậu nghĩ đấy.

Upvote 0
Cậu cũng như mấy bạn khác khi bị ban vậy ấy, hở ra là đòi link rule trong khi những điều đó hết sức là cơ bản đến mức ko cần sách giấy. Những điều luật cơ bản ở ngoài đời mà bị cấm thì nên rút ra kể cả trên mạng. Đây là 1 cộng đồng tập thể cùng nhau hoạt động lành mạnh, chứ ko phải forum riêng để cậu muốn post gì thì post, chưa kể là post cái cấm ảnh hưởng tới cộng đồng MMO4ME.
Rule liên quan tại đây: https://mmo4me.com/threads/thong-ba...viet-sai-pham-samediff-head-tail-slot.116149/

Cá độ, Poker? Đơn giản là có cả box riêng, hoạt động lành mạnh hơn cậu nghĩ đấy.

:D:D xàm xí
không cho anh chơi thì anh đi chỗ khác
Cá độ lành mạnh lành mạnh thì chú đi mà nói với tụi công an hay tòa án ấy

close topic!

Upvote 0

close topic!
thì đi chỗ khác mà chơi

Upvote 0

close topic!
Thế chúc bạn đi mạnh giỏi nhé và mong đừng trở lại nữa nha! Topic closed.

P/s: lần sau có vào lại forum = ipvn load cho nhanh nha, fake ip chi cho cực khổ load lại chậm.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week