Verified by BQT Report Offline MMO Biên Hòa - Đồng Nai ngày 6/9/2015

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Insuree Balance
0
Tình hình là buổi Off thứ 4 của hội MMO Đồng Nai và cũng là buổi đầu tiên mình chào sân đã diễn ra thành công với sự nhiệt tình của anh em MMO Biên Hòa nói riêng và ae MMO Đồng Nai nói chung.

Anh em nào muốn tham gia Offline thì đăng ký tại topic của Nam ca bên này: https://mmo4me.com/threads/bien-hoa-dong-nai-giao-luu-hoc-hoi-kiem-tien.195963/

Mình đã sticky topic lên. Hy vọng với sự góp mặt của mình sẽ tạo ra nhiều kết nối cho anh em MMO Biên Hòa Đồng Nai có thể giao lưu phối hợp với nhau giúp cộng đồng MMO ở Đồng Nai có thể ngày càng phát triển lớn mạnh.

Giờ vào phần chính Report nội dung buổi Offline. P/s: anh em nào bữa đi Offline thì vào topic báo danh lại để cập nhật nhé: https://mmo4me.com/threads/bien-hoa-dong-nai-giao-luu-hoc-hoi-kiem-tien.195963/

Tăng 1 : Z cafe ngay Quảng Trường tỉnh Đồng Nai. thanks tấm bản đồ chi tiết của bạn @vipphuong đã giúp mọi người không bị lạc đường và tới sớm để lấy view ngon nhất quán =)), 2 em trai @thiennguyen với trình cũng từ xa tới từ rất sớm. Bạn @z5rg dù bận 2 tiệc đầy tháng và rửa tội nhưng sợ ae Đồng Nai không có ai nên cũng đã lên tham gia với anh em.Tổng số lượng anh em tham gia tăng 1 là 10 người, ít pick cho ae dễ hình dung

Tăng 2: ăn uống nhẹ ngoài bờ sông view cảnh, lúc này MMO Biên Hoà có thêm sự chi viện của đại ca @MB4888 , quân số lúc này đã lên con số 11. AE ăn uống nói chuyện trong không khí vui vẻ thân mật. ít pic tăng 2

(Chú thích hình dưới. Từ trái sang phải @pine_336 , @thiennguyen , @muachoanhnhoem , @z5rg , dinhxuantrinh, @MB4888 , @TongHaoNhi , Heo Jo, @tuan6956 ,@vipphuong, dinhthien1992.

Tăng 3: Karaoke hát hò lúc này quân số đã rụng xuống còn 8 mem do @z5rg bận việc, @tuan6956 chưa đủ tuổi, @vipphuong thì đi đám cưới, vì lý do ánh sáng tối nên ko có hình chụp tăng này. do tửu lượng mình uống kém nên uống được tý là nằm ngủ lại quán chờ hồi chiêu, lúc này anh em đã ra về hết. Lúc tỉnh dậy thì thấy đang nằm trong phòng massage của quán nên đành solo tăng 4

Tăng 4: Massage tăng 4 (solo), anh em chịu khó vào thiên địa hội tìm mục Ăn Chơi Miền Đông là có :))

Kết: Buổi Off đã diễn ra thành công tốt đẹp với sự nhiệt tình của các anh em ở Đồng Nai, hi vọng lần sau sẽ có nhiều member mới tham gia để Đồng Nai ngày càng phát triển.

p/s: @binh6699 lần sau off nhớ đi nhé ml, @all đã trả bài xong cho các bác em xin phép chym cút trước :))

Like cho Mod. Hi vọng lần sau sẽ đông anh em OFFLINE hơn. đặc biệt là chị em phụ nữ.

hừm, ta mà ko dính 2 đám đầy tháng khéo phải tăng 5 mới dc về...... trân trọng xin lỗi, hẹn dịp sau

@tammy : lại lỡ hẹn rồi người ơi

ô mod này cũng ở bh à :D
Amata biên hòa đó bạn ơi !!!!
Up lần sau hi vọng nhiều ae đi hơn
hi vọng đông vui hơn :D
hừm, ta mà ko dính 2 đám đầy tháng khéo phải tăng 5 mới dc về...... trân trọng xin lỗi, hẹn dịp sau

@tammy : lại lỡ hẹn rồi người ơi
còn dịp sau :v
Like cho Mod. Hi vọng lần sau sẽ đông anh em OFFLINE hơn. đặc biệt là chị em phụ nữ.
me too !!!!

toàn già không nếu em dự chắc xưng hô mấy ông này bằng chú quá:D:D
quan tâm gì già trẻ bạn ơi, chủ yếu anh em gặp mặt giao lưu. Chứ mmo cùng khu vực mà suốt ngày bầu bạn với cái PC thì còn gì vui nữa bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom