Help Mượn 4rum 1 góc phòng để trưng bày ít thành quả!!!!!!!!!!!!

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
sau 3 ngày k có điện và 2 ngày đứt cáp mạng, hôm qua chủ nhật đẹp trời, có 1 ít thành quả mong ae cho ít ý kiến......................
mở đầu là số tiền chỉ còn 0.95$, hjxhjx..........

sau 2 tour

kết quả.................

:binhsua159:

hjxhjx........xin cảm tạ ông trời.......

:D chơi mấy trò này , xài không đc nhiêu mà đổ nợ thì nhiều :))

hj. ăn đc 4 phát............

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

chơi mấy trò này , xài không đc nhiêu mà đổ nợ thì nhiều
k pít đổ nợ k mà thấy................Cuong Soi Nguyen của Việt Nam về 9 lấy cái giải 800k usd
[video=youtube;8EczSuOZ56o]http://www.youtube.com/watch?v=8EczSuOZ56o[/video]

k pít có đổ nợ k mà thấy sơ sơ 16 tỉ ăn sao cho hết trời.........hazzzzzzzzzzzzzz

hj, 2 tour về 5 với về 1 mà bác, 4$ chứ mấy
bác nào rãnh thì vào coi việt nam của mình làm mưa làm gió bên mỹ kìa........hazzzz

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

lại 1 tour đến nghẹt thở, đáng đứng 1 về chip, đánh mấy hand sai lầm -> ra đảo

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

hazzz lại 1 trận đánh 6 thằng nghẹt thở nữa...........thôi đi ăn cơm

:D chơi mấy trò này , xài không đc nhiêu mà đổ nợ thì nhiều :))

Poker không thể so sánh với các thể loại khác được, nó là 1 nghề đàng hoàng càng học hỏi càng có kinh nghiệm chiến thuật nâng cao trình độ, mấy giải của nó tổ chức toàn tiền tỷ không đó, làm sao mà so sánh với mấy trò đặc tính đỏ đen như H-T, rollet, lô đề, ........ Các cậu rãnh thì tìm hiểu để có thêm kiến thức chứ đừng quăng gạch như thế này :)

có ít thành quả buổi sáng nay

giờ học pocker ở đâu pác?

Poker không thể so sánh với các thể loại khác được, nó là 1 nghề đàng hoàng càng học hỏi càng có kinh nghiệm chiến thuật nâng cao trình độ, mấy giải của nó tổ chức toàn tiền tỷ không đó, làm sao mà so sánh với mấy trò đặc tính đỏ đen như H-T, rollet, lô đề, ........ Các cậu rãnh thì tìm hiểu để có thêm kiến thức chứ đừng quăng gạch như thế này
thế mới đáng mặt đàn a, vẫn còn quá nhiều người quan niệm sai lầm về poker quá............haizzzzz. trải qua bao nhiu sóng gió cuối cùng cũng đc công nhận là môn thể thao trí tuệ và sẽ đc thi đấu chính thức tại olympic 2012..........

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

giờ học pocker ở đâu pác?
poker k học ở đâu bạn à
1. đó là kinh nghiệm thực tế của bạn
2. bạn có thể nghiên cứu sách, xem video đấu giải để tự học hỏi thôi.............
và 2 nguyên tắc quan trọng khi vào poker đó là tuân thủ bankroll và cần 1 cái đầu lạnh......................

Học đc chứ, học ở đây là học về những quy định quy bản, các thể loại bài, cách chơi..... còn như cậu nói là kinh nghiệm trong thi đấu là khác nha. Nếu bạn nào có hứng thú có thể tham khảo site này (đc ví như trường dạy poker trực tuyến): http://www.pokerstrategy.com/
Ngoài ra còn 1 forum chuyên dành cho cộng đồng poker đủ các pro của VN nhé :) : http://forum.pokerembassy.net/

Nếu các bạn chịu khó tìm hiểu có thể không sánh đc với các cao thủ nhưng poker hoàn toàn có thể mang lại thu nhập ổn định cho các cậu không hề thua kém các lĩnh vực khác trong MMO đâu.

Chúc các cậu thắng lợi trên con đường MMO mình chọn.

hoan nghênh các bạn đến với poker...........................

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

thường thì người mới bắt đầu họ hỗ trợ bạn 50$ free để bạn bắt đầu sự nghiệp, bạn nào có nhã hứng thì pm yahoo: gachjenmam, mình sẽ giúp bạn lấy 50$ đó và cùng thảo luận...............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,245
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom