Rules Mới bị 1 thằng exchanger đểu lừa

Status
Not open for further replies.
TOPIC này cho vào sọt rác là vừa để anh em khỏi cãi nhau

còn thằng chủ topic muốn report SCAM, muốn ăn vạ cái gì đấy thì lấy đủ bằng chứng rồi post vào mục report ấy nhé

Lại còn có câu bao giờ tôi nhận lại tiền thì tôi sẽ sửa :binhsua104: .Thằng scam nó cần gì phải trả $ cho bác để lấy uy tín cho người khác. Ý bác là SharingTB muốn lấy lại uy tín với bác(có thể cũng chẳng quan trọng lắm) thì chịu thiệt trả $ cho việc bác bị scam. Mà thực ra với em và hầu hết những người trong 4rum này thì uy tín của SharingTB không tính bằng 30AP nên có chịu mất $ cho bác hay không thì cũng không thay đổi trừ khi bác post proof bị SharingTB lừa $. Còn tự dưng nộp $ cho bác không khéo còn bị nghi ngờ. Thế nên em thấy bác nào có ý định cho không bác này 30AP thì nghĩ lại đi. Rồi 4rum sẽ mọc lên 1 đống topic kiểu tôi bị scam rồi, ai không muốn mất uy tín thì trả $ cho tôi. Và cuối cùng thì chỉ có thằng scam sống khỏe mà nó còn cười vào những trò lố bịch như thế này. :binhsua104:

Nó vẫn chưa edit lại nội dung bài viết , mà cũng chả thèm comment , cái thằng bệnh hoạn này :binhsua105:

Đọc cái 2pic mà thấy thằng thớt ngu vl, có hẳn 1 blog ra vẻ pro hẳn hoi, cũng vác dao vác kiếm đi comment hết chỗ nọ chỗ kia trong 4r mà bây giờ bị scam mấy xu đã lồng lên như cháy nhà chết người mà không nhìn lại bản thân và hậu quả mang lại cho uy tín của 1 con người....Nếu ông thích tôi send luôn con mịa cho ông 30 ap hay 30 lr tùy thích nhá, nhưng phải nhận sai vì bame đẻ ông ra ngu vl và xin lỗi người ông vô tình làm hại đi nhá. This is a shit.....

Cảm ơn tất cả các bạn bè,các anh em đã hiểu cho mình và phản ứng trong topic này.

Chủ Theard đã chủ động pm mình và 2 bên đã giải quyết xong.Chủ Theard có lỗi và có lời lẻ không chuẩn trong topic này,cũng chỉ vì mất tiền và nóng quá mà thôi.Anh em cũng nên đứng trên phương diện của người ta để thông cảm nhé! Đề nghị các bạn không nóng.Chủ Topic đang sửa lại và nói sẽ post 1 topic khác đính chính!
Mod ghé qua close topic này giúp mình.Cảm ơn nhiều!

Đọc cái 2pic mà thấy thằng thớt ngu vl, có hẳn 1 blog ra vẻ pro hẳn hoi, cũng vác dao vác kiếm đi comment hết chỗ nọ chỗ kia trong 4r mà bây giờ bị scam mấy xu đã lồng lên như cháy nhà chết người mà không nhìn lại bản thân và hậu quả mang lại cho uy tín của 1 con người....Nếu ông thích tôi send luôn con mịa cho ông 30 ap hay 30 lr tùy thích nhá, nhưng phải nhận sai vì bame đẻ ông ra ngu vl và xin lỗi người ông vô tình làm hại đi nhá. This is a shit.....
xin lỗi r kìa.bác send 30LR đi .

Mình phản biện 2 vấn đề :

1. Thớt đã bị 1 thằng fake yahoo lừa -> chết rõ ràng . Là ai thì cũng phải chết vì giao tiền trước !
2. Scammer chỉ có điên thì nó mới cho send tiền vào 1 cái tk VCB , mà chính scammer đó đang tạo nên uy tín à ???

Vậy xét thêm 1 giả thiết nếu Scammer Phan Van Thai quá ngu ngốc lòi cho tk VCB . Thì chúng ta phải xét tiếp thời gian log chat để khẳng định rằng log chat đó ko phải dc làm ra để chữa cháy .

Cậu ko hiểu vấn đề mình phân tích rồi,đây là giả thiết của mình thôi, có gì ko phải thì bỏ qua

Thứ nhất: chủ topic taọ 1 nick giả của soonlove rồi tự chat với mình.Việc này rất đơn giản ai cũng có thể làm dc.
Tiếp đó: chủ topic tạo nick hoangthongnhat để pm bác sharingtb đòi mua AP nhưng sharingtb ko có nên mua LR.Lúc này việc có tk VCB của sharingtb thì rất đơn giản.Vì sharingtb mún giao dịch phải đưa tài khoản chứ
Sau đó: vào tk chuyển tk VCB của sharingtb, rồi lấy nick hoangthongnhat post proof send tiền , sharingtb thấy đúng thì chuyển LR thôi.
Tóm lại cả quá trình chủ topic chỉ thực chât mua LR mà thôi
Còn như thế này thì được lại gì thì bạn xem lại cái phân tích ban đầu của mình.

Cậu ko hiểu vấn đề mình phân tích rồi,đây là giả thiết của mình thôi, có gì ko phải thì bỏ qua

Thứ nhất: chủ topic taọ 1 nick giả của soonlove rồi tự chat với mình.Việc này rất đơn giản ai cũng có thể làm dc.
Tiếp đó: chủ topic tạo nick hoangthongnhat để pm bác sharingtb đòi mua AP nhưng sharingtb ko có nên mua LR.Lúc này việc có tk VCB của sharingtb thì rất đơn giản.Vì sharingtb mún giao dịch phải đưa tài khoản chứ
Sau đó: vào tk chuyển tk VCB của sharingtb, rồi lấy nick hoangthongnhat post proof send tiền , sharingtb thấy đúng thì chuyển LR thôi.
Tóm lại cả quá trình chủ topic chỉ thực chât mua LR mà thôi
Còn như thế này thì được lại gì thì bạn xem lại cái phân tích ban đầu của mình.

À , mình phải xin lỗi bạn , nhầm nhọt giữ hung thủ và nạn nhân :))

Thôi xong việc rồi , đi ngủ thôi , tức đổ cả mồ hôi ướt hết cả áo , tắm phát đã , G9 ALL ! :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,331
171,384
Latest member
lonton3008
Back
Top Bottom