• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lý do tại sao tôi không dùng Exness để giao dịch

giãn spred điêu lăm
Về vấn đề này thì thường các tài khoản thường của các sàn đều bị tình trạng này thôi bác. Bác có thể tìm hiểu thêm các tài khoản Pro và tk Raw của các sàn để giảm Spread này nhé

xoá lệnh nữa kìa , đủ các trò hết

Cũng không đánh đồng, nhưng mình đã làm việc nhiều nơi
Các sàn hiện nay đặc biệt là Exness có độ thanh khoản chưa ai dám vượt mặt, điều đó tiền của các bạn không rõ nguồn gốc thanh khoản, Exness hiện đang lưu trú tại đảo thiên đường trốn thuế
Chart thì hiện tại chưa sàn nào dám cam kết lấy data hoàn toàn từ quốc tế, mình đã trade nhiều sàn nhưng hầu như sẽ có 1 điểm khác nhau về nến... nên chính vì vậy nhiều lần exness có nến quét cực lớn, điển hình trong tháng 2 vừa rồi

Mình thỉnh thoảng vẫn dùng exness vì nó có đòn bẩy vô cực, thích hợp tài xỉu với mức 10-15$ :ami_fat_cat_101:

Last edited:
cay thật, bên sàn tickmill cặp au sáng ra giãn 13 pip kinh khủng thật

Mặc dù exness quảng cáo nó là sàn ECN và có các loại tài khoản đặc trưng của ECN nhưng trên thực tế đa phần thời gian nó hoạt động dựa trên STP và không lấy được giá từ mạng lưới các nhà thanh khoản tier 1.

Vì vậy cho nên nó mới giãn spr và trượt giá nhiều (đơn giản là do thiếu thanh khoản, đặc biệt là thời điểm có tin tức quan trọng, mà với sàn STP khi thiếu thanh khoản ở mức giá gần nhất thì giá sẽ tự động tìm kiếm thanh khoản ở các mức giá thấp hơn/cao hơn trong thanh khoản nội bộ sàn do đó tạo trượt giá mạnh và giãn spr)

sàn đó trùm lừa đảo , hồi trước tui có post bài bóc mẹ nớ , có cả bằng chứng và hình ảnh lun mà

Ngoài sàn IC ra còn sàn nào tương tự hoặc hơn nó ko ae ? Giới thiệu e với. Vào lệnh mượt, đòn bẩy 1:1000, không giở quẻ, chơi chiêu là đc. Hiện tại ko thể tăng lot bên IC đc nữa nên cần tìm thêm sàn để trade.

Ngoài sàn IC ra còn sàn nào tương tự hoặc hơn nó ko ae ? Giới thiệu e với. Vào lệnh mượt, đòn bẩy 1:1000, không giở quẻ, chơi chiêu là đc. Hiện tại ko thể tăng lot bên IC đc nữa nên cần tìm thêm sàn để trade.
cứ sàn úc mà chơi nhé

lạy hồn , ông này khuyên ko dùng EX nhưng lại xúi xài fxpro , cái sàn lừa đảo trùm hơn cả sàn EX :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom