[ LÀM VIDEO HAY – NHẬN NGAY PHẦN THƯỞNG] – Giới thiệu trang ptc uy tín 10 năm nay.

Lãi tầm bao nhiêu %/1 tháng vậy bạn ? Mình tính sơ sơ là 9%/1 năm .

Lãi tầm bao nhiêu %/1 tháng vậy bạn ? Mình tính sơ sơ là 9%/1 năm .
cái này cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm ạ ( số vốn, cách chơi, thời gian chơi...) vốn ít thì % có thể cao nhưng cũng không được mấy tiền, vốn to thì cảm giác % sẽ ít đi. Cơ bản chắc cũng ra 7-10% nhưng chơi mấy trang này nên tính là lúc nào hòa vốn, và lúc nghỉ chơi thì đã lãi/lỗ bao nhiêu tiền, số % nó không hợp lắm! ;)

Theo mình thấy là 9% là chưa đúng. Vì 2 năm mà bác hòa vốn 1k6$ và đang ăn lãi tới chết. không biết sau khi hòa vốn thì tháng dc bao nhiêu $ mong bác thớt chia sẽ.
ấy nhiều chi phí lắm ạ, hết gói muốn tiếp lại hết 100$, giờ ngày thu được 5.6 thì autopay hết 4.8, gói hết 0.27, recycle tầm 0.12, lãi còn 0.4 $/ngày thôi ạ

ấy nhiều chi phí lắm ạ, hết gói muốn tiếp lại hết 100$, giờ ngày thu được 5.6 thì autopay hết 4.8, gói hết 0.27, recycle tầm 0.12, lãi còn 0.4 $/ngày thôi ạ

Nhớ lúc trước là bác có chơi đầu tư 1 trang ptc của người VN, admin hình như ở Bình Dương gì ấy, mình thấy cũng hâm mộ admin ghê ... Không biết giờ tình hình mọi thứ ổn cả chứ bác ?

Nhớ lúc trước là bác có chơi đầu tư 1 trang ptc của người VN, admin hình như ở Bình Dương gì ấy, mình thấy cũng hâm mộ admin ghê ... Không biết giờ tình hình mọi thứ ổn cả chứ bác ?
phải trang trangpt.com phải ko? Ông đó SCAM rùi thì phải. Mình có lãi 1 ít thui.

haizz, bên đấy scam rồi ạ, đã bị ban khỏi forum. site milabux, admin noibinhyenolai

Announcements

Forum statistics

Threads
419,345
171,394
Latest member
leekinh102
Back
Top Bottom