Lại vấn đề tên trọng PP.Cần nhờ Pro giúp đở

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
Tình hình hiện nay các scammer xuất hiện càng nhiều,các admin của forum cũng k thể quản lý hết đc các scammer .Các admin cũng đã làm hết mình nên k trách các admin đc,vì các scammer hiện nay đều rất tinh vi.Họ dựa vào sự quen biết hay đôi khi đánh đổi cả uy tín của mình.Bởi vậy rút về là chắc cú nhất.Thui vào chủ đề chính nha

Lúc tạo tài khoản PP do mình là newbie nên đã đặt như thế này:
+ First name:Huynh Tan
+Middle name: (bỏ trống)
+Last name: Dat

Sau 1 thời gian do kinh nghiệm học từ 1 số pro nên đã sửa lại là"
+ First name: Dat
+Last name:Huynh Tan

Nhưng sao lúc add bank thì nó lại chưa đổi tên cho mình

Nếu tên trong add bank như vậy thì trùng với tên trên visa của mình !?
Lúc vô add bank thì nó lại như thế này:

Như vậy là sai phải k các pác? Ai biết xin giúp dùm mình hướng dẫn mình đổi tên trong phần add bank.Thanks mọi ng` nhìu

Ôi chúa ơi, bạn nghe pro nào vậy? Nếu tên đầy đủ của bạn là Huynh Tan Dat thì cách 1 đúng rồi đó:) cái Last name chỉ nên ghi cái họ
Nếu tên Dat Huynh Tan(tên lạ vậy:D) thì có thể phân phối tùy ý vào 3 ô "Last name" "Mid name" "First name" theo thứ tự "Dat" "Huynh" "Tan". chữ Huynh có thể phân phối vào 2 ô kia (nghĩa là bỏ trống mid name) miễn sao last name lúc nào cũng có cái họ, first name có cái tên. Hết

Ôi chúa ơi, bạn nghe pro nào vậy? Nếu tên đầy đủ của bạn là Huynh Tan Dat thì cách 1 đúng rồi đó:) cái Last name chỉ nên ghi cái họ
Nếu tên Dat Huynh Tan(tên lạ vậy:D) thì có thể phân phối tùy ý vào 3 ô "Last name" "Mid name" "First name" theo thứ tự "Dat" "Huynh" "Tan". chữ Huynh có thể phân phối vào 2 ô kia (nghĩa là bỏ trống mid name) miễn sao last name lúc nào cũng có cái họ, first name có cái tên. Hết

nếu add bank dzo^ như vậy là đúng gòy hả bạn ?

tên hiển thị ko quan trọng chỉ yéu là tên khi add bank có trùng với tên trên thẻ của bạn hay ko mà thui...coi đúng tên là đc..

bác thân thiết định spam cả top này lun hay sao thấy cái nào cũng CM thế..có ý kiến đóng góp hãy CM nhá....đừng đào lên nhièu nữa...THÂN!!

Mình đã add bank rồi nhưng tên hiển thị không trùng với tên trong tài khoản thì làm như thế nào hả các bạn ơi? Có cách nào giúp mình với.

Trước hết phải xác định: đúng tên khi rút về bank là tên như trên CMND (tên đăng kí vs ngân hàng:))
Vẫn đề này đã được nhắc đến nhiều rồi bạn, khi log vào PP bạn thấy trang đầu là welcome A Phạm chẳng hạn, như vậy cũng bình thường thôi nếu tên bạn là Phạm Văn A Chỉ khi withdraw về (bạn làm thử đi:) nhưng đến phần confirm thì dừng lại để khỏi rút về) thì cái Last name sẽ k được thay đổi, còn lại Mid nameFirst name tùy bạn điều chỉnh lại cho đúng như CMND:)
chúc mau hiểu:p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week