kiến nghị Dịch vụ exchange nếu ai muốn mở !

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
thân chào các MOD và ban quản trị của MMO4VN !
trong những ngày qua 1 tháng qua em thấy trong 4rum của chúng ta bên box exchange có những con DOG Scam quá đi mất , có ít tiền các mem muốn bán thì nó ăn xong lặn mất điển hình như con chó chiencongekd2 mới Scam của bác mod Nokia241186 , và 1 số mem nữa , điều em muốn phê bình BQT của MMO4VN là bên BOX đó quản lý quá lỏng lẻo có những mem exchange Scam vờ tạo lòng tin và ref 1 số níck để dụ hàng , nhưng mà chẳng ai thu phí hay là xác minh 1 chút gì đó để khi Mem đó Scam mem kêu thì mới Lock níck hay cho vào danh sách Scam thì chẳng làm gì hết, nếu mem muốn mở exchange nhưng ko có 1 số bằng chứng hay mới mở thì nên đóng bài đó lại ẩn link , số ĐT , địa chỉ V..V( với những Mem uy tính ko nói ) để có thể đảm bảo đc là tiền do mồ hôi công sức của mình bỏ ra ko bị ăn chặn 1 cách quá đáng

thế nên em có 1 số đề xuất nho nhỏ cho BOX exchange như sau mong BQT và các Mod chú ý

1 : ai muốn mở dịch vụ exchange Pm với Mod Box đó , trước khi mở bài muốn exchange

2 : đóng phí bảo hiểm tối đa là 60$ LR hay hơn vì mem kinh doanh mà kinh doanh đây là có lãi rất lớn VD : như mem đang exchange bình thường sau đó ẵm tiền của các Mem thì còn chút vốn nhỏ đó dù ko nhiều ta chia cho những mem bị Scam 1 chút gọi là an ủi , tiền đóng bảo hiểm đó chỉ dữ hộ Mem exchange

3 : exchange nào muốn kinh doanh thì phải cung cấp 1 số giấy tờ
Scan CMDTN + địa chỉ nhà + số đt + 1 ảnh chụp chân dung +1 ngân hàng trùng địa chỉ hay tên CMTND , điều này còn biết nếu mem đó Scam các Mod , mem nhớ mặt hôm nào gặp sút cho nó tung máu ra cho bõ tức ( em thíck cái này lắm )

4 : nên để 1 số đt của Mod Box exchange để có vấn đề gì chỉ cần gọi báo Mem đó Scam , Mod box đó xử lý ngay tránh tình trạng , mem khác giao dịch tiếp kiến bị Scam cả 1 đống

em chỉ có 1 số ý kiến đó thôi mong BQT MMO4VN xem xét và mem nào có ý kiến xin mời góp ý , ko Spam nói đểu em , hay là ném đá giấu tay

em xin cảm ơn

gì chứ sau khi đã sử dụng qua PP và bị ăn 1 quả limit mà không ngờ được thì từ đó mình nghĩ rằng PP là 1 loại công cụ mà chỉ nên dùng private không nên trao đổi mua bán kẹt lắm thì xài VNĐ với nhau cho tiện chứ ko ko nó cho ăn 1 quả limit cái là toi công tháng ngày liền @@

Upvote 0
mình làm mod ko đóng góp dc nhìu :"> Mai mốt 4rom có giao dịch nếu dc các bạn tin tưởng mình sẻ yêu cầu các mod thêm dịch vụ trung gian :">

Upvote 0
Chọn các exchanger uy tín để tránh bị scam , các bạn thử exchange với linh59c xem sao , mình toàn ex với chú này . Cứ đêm send tiền + 1 mess qua YH : Đã gửi chú xx WMZ . Sáng mai ra bank là chỉ biết rút chứ chưa bao giờ nghĩ chú này scam .

Upvote 0
Chọn các exchanger uy tín để tránh bị scam , các bạn thử exchange với linh59c xem sao , mình toàn ex với chú này . Cứ đêm send tiền + 1 mess qua YH : Đã gửi chú xx WMZ . Sáng mai ra bank là chỉ biết rút chứ chưa bao giờ nghĩ chú này scam .
đời thì ko đoán trước đc ngày mai ra sao đâu bác ah

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week