Analysis Kiếm tiền với alertgo-bonus ngay 0.5$

Trong quá trình đăng để kích hoạt bạn cần có tài khoản alertpay và có tối thiểu 1.79$ trong tài khoản.

Chưa gì đã mất tiền rùi à :(

Trong quá trình đăng để kích hoạt bạn cần có tài khoản alertpay và có tối thiểu 1.79$ trong tài khoản.

Chưa gì đã mất tiền rùi à :(
Uhm, đăng ký cái này mất 1,79$ đó, nói thật với tụi đa cấp kiểu này mình khuyên mọi người đừng nên tham gia

thì reg ủng hộ bạn
PP: [email protected]
user: [email protected]

:binhsua41:
đã ref nhung chẳng bik để làm j
chỉ paytment qua AP, thằng này nguy cơ tương đối là cao, nhưng cũng ủng hộ chủ xị
mail AP: [email protected]
mail re: [email protected]

Cảm ơn 2 bạn đã đăng ký nhưng 2 bạn chưa hoàn tất quá trình kích hoạt tài khoản, hãy hoàn tất để nhận bonus nhé!

chương trình này giống như 1 kiểu đa cấp. bạn bỏ ra 1,79$ để đc tham gia, khi đó admin trả cho người giới thiệu 0,5$ vậy họ lời 1,29$, nói 1 cách khác là 1 dạng chiếm đoạt hợp pháp. thử nghĩ xem:

- 1 người admin đc lợi 1,29$
- 1000 người = 1290$
- n người thì ko đếm nổi, trình mầm non nên chỉ đếm đc đến 1000 người thôi :D

chương trình này giống như 1 kiểu đa cấp. bạn bỏ ra 1,79$ để đc tham gia, khi đó admin trả cho người giới thiệu 0,5$ vậy họ lời 1,29$, nói 1 cách khác là 1 dạng chiếm đoạt hợp pháp. thử nghĩ xem:

- 1 người admin đc lợi 1,29$
- 1000 người = 1290$
- n người thì ko đếm nổi, trình mầm non nên chỉ đếm đc đến 1000 người thôi :D

Đúng chính xác đây là 1 hình thức đa cấp người trước được hưởng lợi từ người sau. Nhưng tất cả tiền đấy cũng dành để trả lại cho thành viên của họ> Mình cũng như các bạn mạo hiểm thử xem thôi. Còn chịu lỗ bonus cho các bạn ai thực sự muốn chơi thì đăng ký không thì thôi các bạn nhé chẳng ai ép buộc ai. ok

"Nhưng tất cả tiền đấy cũng dành để trả lại cho thành viên của họ" đâu có bạn

"...admin trả cho người giới thiệu 0,5$ vậy họ lời 1,29$" --> họ lời rất lớn là đằng khác, rất có thể đây là site của VN, Alexa Traffic Rank: 17,144,750
và hiện tại chỉ có rank tại VN, rất hiếm thấy ko site mới ra mà chỉ có mem VN biết :D

chúc bạn kiếm đc nhiều tiền !!! thân

Trân trọng ngã mũ chào các Pro mmo4vn !

Nói thật đọc xong topic, thấy tội cho chủ topic quá, chưa giải thích thế nào cho các bậc tiền bối cho dẽ hiểu!
Nhưng thật tội nghiệp cho những ai không hiểu gì về "đa cấp" mà cứ thích "văn hoa"!
Đầu tiên, mời mọi người ghé qua topic: http://trieuphu.biz/showthread.php?p=7358
Ở đây các bạn có thể hiểu thêm 1 tí!
Tôi xin chia sẻ một tí về cái gọi là "đa cấp" của các bạn!

"Đa cấp" tức cũng là một hình thức kinh doanh theo mạng lưới. Nước ngoài kinh doanh mạng lưới (Matrix) là cực kỳ hiệu quả đối với các nước có nền kinh tế công nghiệp phát triển, thúc đẩy được nền kinh tế đi lên mạnh mẻ, đó là tác dụng ở nước ngoài. Nhưng ở Việt Nam?. Việt Nam cũng bắt chước gia nhập kinh doanh mạng lưới, phát triển mạnh mẻ cũng hơn 10 năm rồi?. Đặc biệt các bạn dễ thấy và báo chí đưa tin nhiều nhất là "bán hàng đa cấp". Thực tế "Mạng lưới" là cực kỳ hay. nó giảm thiểu được nhiều chi phí không cần thiết, thế mà vào Việt Nam nó đã bị "biến thái" thành một hình thức lừa đảo! (nếu giá bán và chất lượng sản phẩm hợp lý thì đã khác).

Tất cả mọi người chỉ chăm chăm nhìn vào cái thứ "biến thái" của Việt Nam rồi nhìn nhận tất cả đều như vậy!. Tại sao không ngước lên và nhìn xa hơn 1 tí để thấy nến kinh tế Matrix Quốc Tế phát triển tới mức nào?, hay tại vì mình đã tham gia "bán hàng đa cấp" mà không thu được đồng nào rồi quay ngược lại?.
Tôi không giải thích gì nhiều ở đây (vì không có chổ, :d ), các bạn nào thích và có nhu cầu tìm hiểu thì mời sang topic: http://trieuphu.biz/showthread.php?p=7358 .

Tôi chỉ đón tiếp bạn nào có ý thức tích cực!. Chỉ cần các bạn tích cực.
Hãy add yahoo: prudential_phanrang2_gasm để tiện trao đổi!
Tôi sẻ bảo lảnh cho người nào muốn tham gia!. $1.79 không lớn, Và Tôi có thể giúp tất cả người nào có một suy nghĩ hiện đại!. Và nói trước, Tôi không phải giới thiệu cho mình để kiếm hoa hồng!
Còn những bộ phận "thiển cận" thì thôi, bộ phận này không thể đào tạo được dù có bỏ ra $179,000.00
Hân hoan chào đón mọi người tại http://trieuphu.biz/showthread.php?p=7358

Thế giới đã hiện đại, người khôn ngoan là biết cơ hội, chứ không phải giấu thật kỷ $1.79 sợ người khác lấy mất!

Proof nè mọi người .

đa cấp. ref vào rồi deep tiền vào. rồi tự đi kiếm ref cho mình. nếu ko đc về mồi chài bạn bè người thân

MLM Việt Nam thật bèo bọt. Nhìn các forum make money bên tụi nước ngoài bàn về MLM thấy mà ham. Lòng thì muốn tham gia mà dạ thì chẳng ưng. Vì đầu tư tiền rồi vào forum MMO VN post lên chỉ tổ ăn tạ, ăn đá và ăn gạch.
Thà rằng bác nào tham gia MLM Việt Nam không kiếm được gì rồi quay qua nói cũng còn đỡ đi. Có nhiều bạn (bên ngoài gọi là ... hù theo) chẳng hiểu MLM là cái gì, hoạt động ra sao, thể thức thế nào... mà chỉ nghe qua loa từ bên ngoài, đọc vài tờ báo, xem vài điểm tin lung tung trên mạng... rồi thì cho mình đây biết hết về MLM và đi nói MLM lừa này lừa nọ.

Ôi nói càng thêm chán!
:binhsua51: kỳ này có bị các bác chém tơi tả củng phải chịu vì đây là nói thật lòng.
-----------------------
Còn về bác chủ thớ. Thật sự những bài viết về MLM, Matrix ko nên post ở những diễn như mmo4vn. Càng post bạn chỉ càng chuốc lời cay đắng vào mình thôi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,944
Latest member
V9betmeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back