• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về BUXHOST

nguyenvulong

Senior
Reactions
148
MR
0.001
Mình chơi Global Investment Bux, đã đầu tư 7 $, Main balance đang có 8$, nhưng lúc yêu cầu Payout thì hiện ra bảng sau :

Có bạn nào chơi BuxHost như vậy biết cách rút thì bày mình với, xin cảm ơn nhiều !

Bác thử chờ hôm khác request sau thử xem. Chứ hệ thống buxhost group này uy tín lắm
Như theo thông báo của Bác là: "hệ thống rút tiền hiện tại là ngừng(tắt không hoạt động)".

Upvote 0
Mình chờ cả tuần nay rồi bạn ạ, request liên tục . Trong khi vẫn thấy proof trong forum của nó .

Upvote 0
up nào _____________________________________
___________________________________________ ai giúp tớ với .:dance

Upvote 0
Mình chơi Global Investment Bux, đã đầu tư 7 $, Main balance đang có 8$, nhưng lúc yêu cầu Payout thì hiện ra bảng sau :

Có bạn nào chơi BuxHost như vậy biết cách rút thì bày mình với, xin cảm ơn nhiều !
Chỉ mình các chiến với được không bro.

Upvote 0
Upvote 0
Bác thử chờ hôm khác request sau thử xem

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,095
171,181
Latest member